Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.221.300.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.219.350.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.221.300.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.219.350.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng dân tộc huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SƠN HÀ XANH
04/07/2023 09:15
Bên mời thầu Phòng dân tộc huyện Bắc Yên đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
28/06/2023 09:23
Bên mời thầu Phòng dân tộc huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng cây giống, vật tư nông nghiệp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn trên địa bàn huyện Bắc Yên năm 2018 theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg ngày 07/08/2009 của Thủ tướng Chính phủ của chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên.
09/08/2018 11:05
Phòng dân tộc huyện Bắc Yên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hỗ trợ trực tiếp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định số 102/2009/QĐ-TTg, ngày 07/8/2009, của Thủ tướng Chính phủ.
02/07/2018 07:00
Bên mời thầu Phòng dân tộc huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng bồn dựng nước Tân Á cho hộ dân nghèo ở xã, bản đặc biệt khó khăn theo QĐ số 755/QĐ-TTg ngày 20/5/2013 của Thủ tướng Chính phú trên địa bàn huyện Bắc Yên năm 2016 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 181 ngày 23/09/2016) của chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên.
01/11/2016 16:50
Bên mời thầu Phòng dân tộc huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng giống lúa Nhị Ưu 838. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 120 ngày 29/06/2016) của chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Thịnh.
29/06/2016 06:17
Bên mời thầu Phòng dân tộc huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng giống ngô CP - 3Q, CP - 989, CP - 999, CP - A88. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 118 ngày 27/06/2016) của chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Thịnh
27/06/2016 07:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng dân tộc huyện Bắc Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SƠN HÀ XANH
04/07/2023 09:15
Phòng dân tộc huyện Bắc Yên công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa với 2 nhà thầu tham gia.
03/07/2023 08:04
Phòng dân tộc huyện Bắc Yên đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
28/06/2023 09:23
Phòng dân tộc huyện Bắc Yên công bố kết quả gói thầu Cung ứng bồn dựng nước Tân Á cho hộ dân nghèo ở xã, bản đặc biệt khó khăn theo QĐ số 755/QĐ-TTg ngày 20/5/2013 của Thủ tướng Chính phú trên địa bàn huyện Bắc Yên năm 2016 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 181 ngày 23/09/2016).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và thương mại Tân Á Hưng Yên
01/11/2016 16:50
Phòng dân tộc huyện Bắc Yên công bố kết quả gói thầu Cung ứng giống lúa Nhị Ưu 838. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 120 ngày 29/06/2016).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Thịnh.
29/06/2016 06:17
Phòng dân tộc huyện Bắc Yên công bố kết quả gói thầu Cung ứng giống ngô CP - 3Q, CP - 989, CP - 999, CP - A88. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 118 ngày 27/06/2016).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Thịnh
27/06/2016 07:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng dân tộc huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SƠN HÀ XANH
04/07/2023 09:15
Bên mời thầu Phòng dân tộc huyện Bắc Yên đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
28/06/2023 09:23
Bên mời thầu Phòng dân tộc huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng cây giống, vật tư nông nghiệp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn trên địa bàn huyện Bắc Yên năm 2018 theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg ngày 07/08/2009 của Thủ tướng Chính phủ của chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên.
09/08/2018 11:05
Phòng dân tộc huyện Bắc Yên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hỗ trợ trực tiếp cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định số 102/2009/QĐ-TTg, ngày 07/8/2009, của Thủ tướng Chính phủ.
02/07/2018 07:00
Bên mời thầu Phòng dân tộc huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng bồn dựng nước Tân Á cho hộ dân nghèo ở xã, bản đặc biệt khó khăn theo QĐ số 755/QĐ-TTg ngày 20/5/2013 của Thủ tướng Chính phú trên địa bàn huyện Bắc Yên năm 2016 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 181 ngày 23/09/2016) của chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên.
01/11/2016 16:50
Bên mời thầu Phòng dân tộc huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng giống lúa Nhị Ưu 838. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 120 ngày 29/06/2016) của chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Thịnh.
29/06/2016 06:17
Bên mời thầu Phòng dân tộc huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng giống ngô CP - 3Q, CP - 989, CP - 999, CP - A88. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 118 ngày 27/06/2016) của chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Thịnh
27/06/2016 07:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng dân tộc huyện Bắc Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự tử tế, dù nhỏ tới thế nào, không bao giờ là lãng phí. "
Aesop
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh