Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 427.780.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 398.708.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 427.780.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 398.708.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,80%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bồn chứa nước nhựa của chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN.
03/07/2023 01:07
Bên mời thầu PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đã đăng tải TBMT Mua bồn chứa nước nhựa của chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
23/05/2023 15:31
Bên mời thầu PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bò cái sinh sản, bò đực giống của chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG, LÂM NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP BẢO HÂN
21/08/2022 22:17
Bên mời thầu PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đã đăng tải TBMT Mua bò cái sinh sản, bò đực giống của chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2020 08:34
Bên mời thầu PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đã đăng tải TBMT Mua bò cái sinh sản, bò đực giống của chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2020 08:34
Bên mời thầu PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua bò cái sinh sản, bò đực giống dự án nhân rộng mô hình chăn nuôi bò sinh sản của chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN với 1 gói thầu.
30/07/2020 07:50
Bên mời thầu PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua bò cái sinh sản, bò đực giống dự án nhân rộng mô hình chăn nuôi bò sinh sản của chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN với 1 gói thầu.
23/07/2020 15:58
PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhân rộng mô hình chăn nuôi bò sinh sản theo nhóm hộ cách ly khu dân cư liên xã Phước Lộc- Phước Thành.
23/07/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN công bố kết quả gói thầu Mua bò cái sinh sản, bò đực giống.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG, LÂM NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP BẢO HÂN
21/08/2022 22:17
PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN công bố KQMT gói thầu Mua bò cái sinh sản, bò đực giống với 2 nhà thầu tham gia.
06/08/2020 17:57
PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đăng tải TBMT Mua bò cái sinh sản, bò đực giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2020 08:34
PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đăng tải TBMT Mua bò cái sinh sản, bò đực giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2020 08:34
PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua bò cái sinh sản, bò đực giống dự án nhân rộng mô hình chăn nuôi bò sinh sản với 1 gói thầu.
30/07/2020 07:50
PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua bò cái sinh sản, bò đực giống dự án nhân rộng mô hình chăn nuôi bò sinh sản với 1 gói thầu.
23/07/2020 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bồn chứa nước nhựa của chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN.
03/07/2023 01:07
Bên mời thầu PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đã đăng tải TBMT Mua bồn chứa nước nhựa của chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
23/05/2023 15:31
Bên mời thầu PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bò cái sinh sản, bò đực giống của chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG, LÂM NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP BẢO HÂN
21/08/2022 22:17
Bên mời thầu PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đã đăng tải TBMT Mua bò cái sinh sản, bò đực giống của chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2020 08:34
Bên mời thầu PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đã đăng tải TBMT Mua bò cái sinh sản, bò đực giống của chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2020 08:34
Bên mời thầu PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua bò cái sinh sản, bò đực giống dự án nhân rộng mô hình chăn nuôi bò sinh sản của chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN với 1 gói thầu.
30/07/2020 07:50
Bên mời thầu PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua bò cái sinh sản, bò đực giống dự án nhân rộng mô hình chăn nuôi bò sinh sản của chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN với 1 gói thầu.
23/07/2020 15:58
PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhân rộng mô hình chăn nuôi bò sinh sản theo nhóm hộ cách ly khu dân cư liên xã Phước Lộc- Phước Thành.
23/07/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG DÂN TỘC HUYỆN PHƯỚC SƠN là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi con trưởng thành, hãy luôn nói sự thật, đừng làm hại người khác, và đừng nghĩ mình là người quan trọng nhất trên thế gian. "
Harper Lee
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh