Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.063.529.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.755.322.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.063.529.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.755.322.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Mua sắm trang thiết bị bàn ghế học sinh TH&THCS, bàn ghế giáo viên và bàn ghế hội đồng của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN NỘI THẤT ĐỨC TÚ
21/11/2024 14:35
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Mua sắm trang thiết bị tối thiểu và bàn ghế khối mần non của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
02/10/2024 18:47
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Mua sắm trang thiết bị đồ chơi ngoài trời khối mầm non của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
02/10/2024 18:39
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Mua sắm trang thiết bị bảng chống lóa của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
02/10/2024 18:26
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Mua sắm trang thiết bị hệ thống âm thanh, màn hình led của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIÊN HỢP
02/10/2024 15:04
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua sắm trang thiết bị hệ thống máy lọc nước và các phụ kiện kèm theo của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN OVERSEA PEARL
30/09/2024 13:34
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống tivi cho các trường TH&THCS của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ NGHE NHÌN TRƯỜNG THỊNH
25/09/2024 08:43
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác đổi mới chương trình sách giáo khoa lớp 5 của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ THIÊN BÌNH
29/08/2024 14:27
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác đổi mới chương trình sách giáo khoa lớp 9 của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ THIÊN BÌNH
27/08/2024 17:07
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 14: Mua sắm trang thiết bị hệ thống máy lọc nước và các phụ kiện kèm theo của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/08/2024 14:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Mua sắm trang thiết bị bàn ghế học sinh TH&THCS, bàn ghế giáo viên và bàn ghế hội đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN NỘI THẤT ĐỨC TÚ
21/11/2024 14:35
PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Mua sắm trang thiết bị tối thiểu và bàn ghế khối mần non.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
02/10/2024 18:47
PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Mua sắm trang thiết bị đồ chơi ngoài trời khối mầm non.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
02/10/2024 18:39
PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Mua sắm trang thiết bị bảng chống lóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
02/10/2024 18:26
PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Mua sắm trang thiết bị hệ thống âm thanh, màn hình led.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIẢI PHÁP VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIÊN HỢP
02/10/2024 15:04
PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua sắm trang thiết bị hệ thống máy lọc nước và các phụ kiện kèm theo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN OVERSEA PEARL
30/09/2024 13:34
PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống tivi cho các trường TH&THCS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRI THỨC TRẺ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ NGHE NHÌN TRƯỜNG THỊNH
25/09/2024 08:43
PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 18: Mua sắm trang thiết bị bàn ghế học sinh TH&THCS, bàn ghế giáo viên và bàn ghế hội đồng với 6 nhà thầu tham gia.
10/09/2024 09:02
PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 13: Mua sắm trang thiết bị bảng chống lóa với 5 nhà thầu tham gia.
05/09/2024 09:25
PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 16: Mua sắm trang thiết bị đồ chơi ngoài trời khối mầm non với 4 nhà thầu tham gia.
05/09/2024 08:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Mua sắm trang thiết bị bàn ghế học sinh TH&THCS, bàn ghế giáo viên và bàn ghế hội đồng của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN NỘI THẤT ĐỨC TÚ
21/11/2024 14:35
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Mua sắm trang thiết bị tối thiểu và bàn ghế khối mần non của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
02/10/2024 18:47
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Mua sắm trang thiết bị đồ chơi ngoài trời khối mầm non của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
02/10/2024 18:39
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Mua sắm trang thiết bị bảng chống lóa của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
02/10/2024 18:26
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Mua sắm trang thiết bị hệ thống âm thanh, màn hình led của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIÊN HỢP
02/10/2024 15:04
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua sắm trang thiết bị hệ thống máy lọc nước và các phụ kiện kèm theo của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN OVERSEA PEARL
30/09/2024 13:34
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống tivi cho các trường TH&THCS của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ NGHE NHÌN TRƯỜNG THỊNH
25/09/2024 08:43
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác đổi mới chương trình sách giáo khoa lớp 5 của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ THIÊN BÌNH
29/08/2024 14:27
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác đổi mới chương trình sách giáo khoa lớp 9 của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ THIÊN BÌNH
27/08/2024 17:07
Bên mời thầu PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 14: Mua sắm trang thiết bị hệ thống máy lọc nước và các phụ kiện kèm theo của chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/08/2024 14:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 20 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG GIÁO DỤC PHONG ĐIỀN là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sắc đẹp là hoa còn đạo đức là quả của cuộc đời. "
Ngạn ngữ Mỹ
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh