Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.561.186.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.746.974.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.561.186.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.746.974.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,98%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc các xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia và trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị dạy học tối thiểu để thực hiện chương trình GDPT 2018 năm học 2024-2025 đối với lớp 5, lớp 9 cho các trường phổ thông có cấp tiểu học và THCS trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ SẢN XUẤT THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC HÀ NỘI
07/12/2024 09:21
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc các xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia và trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị dạy học tối thiểu để thực hiện chương trình GDPT 2018 năm học 2024-2025 đối với lớp 5, lớp 9 cho các trường phổ thông có cấp tiểu học và THCS trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/11/2024 10:14
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc các xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia và trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị dạy học tối thiểu để thực hiện chương trình GDPT 2018 năm học 2024-2025 đối với lớp 5, lớp 9 cho các trường phổ thông có cấp tiểu học và THCS trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu với 1 gói thầu.
04/11/2024 16:15
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ Đoàn huấn luyện viên, vận động viên tham gia Hội khỏe Phù Đổng tỉnh Sơn La năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu với 1 gói thầu.
04/11/2024 16:09
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ Đoàn huấn luyện viên, vận động viên tham gia Hội khỏe Phù Đổng tỉnh Sơn La năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ THỤC
19/04/2024 16:39
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ Đoàn huấn luyện viên, vận động viên tham gia Hội khỏe Phù Đổng tỉnh Sơn La năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu với 1 gói thầu.
12/04/2024 17:25
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia, trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị phòng họp trực tuyến Phòng Giáo dục và Đào tạo của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VIỄN THÔNG
06/12/2023 07:40
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia, trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị phòng họp trực tuyến Phòng Giáo dục và Đào tạo của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/11/2023 10:44
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, lớp 8 cho các trường phổ thông có cấp tiểu học và THCS trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ SẢN XUẤT THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC HÀ NỘI
01/11/2023 16:31
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia, trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị phòng họp trực tuyến Phòng Giáo dục và Đào tạo của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/10/2023 11:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc các xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia và trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị dạy học tối thiểu để thực hiện chương trình GDPT 2018 năm học 2024-2025 đối với lớp 5, lớp 9 cho các trường phổ thông có cấp tiểu học và THCS trên địa bàn huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ THÀNH CÔNG, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ SẢN XUẤT THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC HÀ NỘI
07/12/2024 09:21
Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc các xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia và trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị dạy học tối thiểu để thực hiện chương trình GDPT 2018 năm học 2024-2025 đối với lớp 5, lớp 9 cho các trường phổ thông có cấp tiểu học và THCS trên địa bàn huyện với 2 nhà thầu tham gia.
22/11/2024 10:35
Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc các xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia và trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị dạy học tối thiểu để thực hiện chương trình GDPT 2018 năm học 2024-2025 đối với lớp 5, lớp 9 cho các trường phổ thông có cấp tiểu học và THCS trên địa bàn huyện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/11/2024 10:14
Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc các xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia và trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị dạy học tối thiểu để thực hiện chương trình GDPT 2018 năm học 2024-2025 đối với lớp 5, lớp 9 cho các trường phổ thông có cấp tiểu học và THCS trên địa bàn huyện với 1 gói thầu.
04/11/2024 16:15
Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ Đoàn huấn luyện viên, vận động viên tham gia Hội khỏe Phù Đổng tỉnh Sơn La năm 2024 với 1 gói thầu.
04/11/2024 16:09
Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ Đoàn huấn luyện viên, vận động viên tham gia Hội khỏe Phù Đổng tỉnh Sơn La năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ THỤC
19/04/2024 16:39
Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ Đoàn huấn luyện viên, vận động viên tham gia Hội khỏe Phù Đổng tỉnh Sơn La năm 2024 với 1 gói thầu.
12/04/2024 17:25
Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia, trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị phòng họp trực tuyến Phòng Giáo dục và Đào tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VIỄN THÔNG
06/12/2023 07:40
Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia, trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị phòng họp trực tuyến Phòng Giáo dục và Đào tạo với 1 nhà thầu tham gia.
08/11/2023 14:05
Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia, trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị phòng họp trực tuyến Phòng Giáo dục và Đào tạo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/11/2023 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc các xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia và trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị dạy học tối thiểu để thực hiện chương trình GDPT 2018 năm học 2024-2025 đối với lớp 5, lớp 9 cho các trường phổ thông có cấp tiểu học và THCS trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ SẢN XUẤT THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC HÀ NỘI
07/12/2024 09:21
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc các xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia và trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị dạy học tối thiểu để thực hiện chương trình GDPT 2018 năm học 2024-2025 đối với lớp 5, lớp 9 cho các trường phổ thông có cấp tiểu học và THCS trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/11/2024 10:14
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc các xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia và trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị dạy học tối thiểu để thực hiện chương trình GDPT 2018 năm học 2024-2025 đối với lớp 5, lớp 9 cho các trường phổ thông có cấp tiểu học và THCS trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu với 1 gói thầu.
04/11/2024 16:15
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ Đoàn huấn luyện viên, vận động viên tham gia Hội khỏe Phù Đổng tỉnh Sơn La năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu với 1 gói thầu.
04/11/2024 16:09
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ Đoàn huấn luyện viên, vận động viên tham gia Hội khỏe Phù Đổng tỉnh Sơn La năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ THỤC
19/04/2024 16:39
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ Đoàn huấn luyện viên, vận động viên tham gia Hội khỏe Phù Đổng tỉnh Sơn La năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu với 1 gói thầu.
12/04/2024 17:25
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia, trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị phòng họp trực tuyến Phòng Giáo dục và Đào tạo của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VIỄN THÔNG
06/12/2023 07:40
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia, trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị phòng họp trực tuyến Phòng Giáo dục và Đào tạo của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/11/2023 10:44
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, lớp 8 cho các trường phổ thông có cấp tiểu học và THCS trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ SẢN XUẤT THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC HÀ NỘI
01/11/2023 16:31
Bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị cho các trường thuộc xã, bản xây dựng xã, bản đạt chuẩn nông thôn mới, trường xây dựng đạt chuẩn quốc gia, trường đã đạt chuẩn quốc gia nhưng nợ cơ sở vật chất và thiết bị phòng họp trực tuyến Phòng Giáo dục và Đào tạo của chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/10/2023 11:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Giáo dục và Đào tạo Mộc Châu là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi đã đặt một người vào trong tim, lúc nào cũng muốn dâng tặng những gì tốt đẹp nhất trên thế gian đến trước mặt người ấy, nhớ đến những khi đói, khi no của người ấy, nhớ trăm ngàn gian khổ người ấy từng trải qua. Thậm chí còn nảy sinh lòng thương xót cho quá khứ mình từng không biết, cho những tổn thương người ấy phải chịu đựng khi còn quá nhỏ. "
Lam Ngả Thảo
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh