Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.267.976.150 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.165.665.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.267.976.150 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.165.665.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VILA 16
02/07/2026 14:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN PHÚC
02/07/2026 14:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ Thu gom, vận chuyển, xử lý chất thải, vệ sinh công cộng; vận hành các trạm xử lý nước thải trên địa bàn đặc khu Cát Hải của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải với 2 gói thầu.
02/07/2026 14:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VILA 16
02/07/2026 12:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN PHÚC
02/07/2026 11:57
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ: Quản lý, bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông đường bộ; Chiếu sáng đô thị; Quản lý công viên, trồng và chăm sóc cây xanh, hoa cảnh vỉa hè, đường phố, dải phân cách trên địa bàn đặc khu Cát Hải năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải với 2 gói thầu.
02/07/2026 11:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG
22/05/2026 16:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẠI PHÚ
22/05/2026 16:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đã đăng tải KHLCNT Dự án: Sửa chữa, cải tạo các cống điều tiết nước trên địa bàn đặc khu Cát Hải của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải với 2 gói thầu.
19/05/2026 16:40
Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo các cống điều tiết nước trên địa bàn đặc khu Cát Hải.
19/05/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị của Phòng Kinh tế đặc khu Cát Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ CÔNG NGHỆ THÀNH ANH
12/03/2026 08:58
Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BIỂN XANH
14/08/2024 16:54
Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
04/08/2024 10:01
Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/07/2024 10:57
Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HỢP AN
25/07/2024 16:09
Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG
25/07/2024 15:58
Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN PHÚC
25/07/2024 15:55
Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đăng tải KHLCNT Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Cát Hải với 5 gói thầu.
25/07/2024 15:53
Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG
25/07/2024 15:24
Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải công bố kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát, Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHIỆP
25/07/2024 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VILA 16
02/07/2026 14:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN PHÚC
02/07/2026 14:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ Thu gom, vận chuyển, xử lý chất thải, vệ sinh công cộng; vận hành các trạm xử lý nước thải trên địa bàn đặc khu Cát Hải của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải với 2 gói thầu.
02/07/2026 14:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VILA 16
02/07/2026 12:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN PHÚC
02/07/2026 11:57
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ: Quản lý, bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông đường bộ; Chiếu sáng đô thị; Quản lý công viên, trồng và chăm sóc cây xanh, hoa cảnh vỉa hè, đường phố, dải phân cách trên địa bàn đặc khu Cát Hải năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải với 2 gói thầu.
02/07/2026 11:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG
22/05/2026 16:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẠI PHÚ
22/05/2026 16:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đã đăng tải KHLCNT Dự án: Sửa chữa, cải tạo các cống điều tiết nước trên địa bàn đặc khu Cát Hải của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải với 2 gói thầu.
19/05/2026 16:40
Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo các cống điều tiết nước trên địa bàn đặc khu Cát Hải.
19/05/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải là chủ đầu tư của 41 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Đặc khu Cát Hải là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta càng tiến bước trên đường đời, mọi việc lại càng khó khăn hơn, nhưng chính trong khi chống lại gian khổ mà sức mạnh nội tâm của con tim được hình thành. "
Vincent Van Gogh
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026