Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.598.070.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.540.461.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.598.070.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.540.461.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP KIẾN TRÚC A.C.P
04/11/2024 11:48
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát xây lắp công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HÀ TRÍ VIỆT
17/10/2024 16:14
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2024 11:51
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thay mới đường dây diện trạm bơm Đồng Hoang của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THỊNH NHI
27/09/2024 21:12
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa kênh tưới Thanh Niên của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP KIẾN TRÚC A.C.P
27/09/2024 21:11
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN KHỞI QUẢNG TRỊ
27/09/2024 20:42
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E-HSMT và đánh giá E-HMST của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TIẾN THẮNG VĨNH LINH
27/09/2024 20:39
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải KHLCNT Thay bộ bơm và hệ thống ống hút và ống xã trạm bơm số 2 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ với 4 gói thầu.
23/09/2024 22:43
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát xây lắp công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 957
27/08/2024 16:20
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải TBMT Thay mới đường dây diện trạm bơm Đồng Hoang của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/08/2024 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP KIẾN TRÚC A.C.P
04/11/2024 11:48
PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ công bố KQMT gói thầu Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
22/10/2024 14:51
PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ công bố kết quả gói thầu Giám sát xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HÀ TRÍ VIỆT
17/10/2024 16:14
PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đăng tải TBMT Xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2024 11:51
PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ công bố kết quả gói thầu Thay mới đường dây diện trạm bơm Đồng Hoang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THỊNH NHI
27/09/2024 21:12
PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa kênh tưới Thanh Niên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP KIẾN TRÚC A.C.P
27/09/2024 21:11
PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN KHỞI QUẢNG TRỊ
27/09/2024 20:42
PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT và đánh giá E-HMST.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TIẾN THẮNG VĨNH LINH
27/09/2024 20:39
PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đăng tải KHLCNT Thay bộ bơm và hệ thống ống hút và ống xã trạm bơm số 2 với 4 gói thầu.
23/09/2024 22:43
PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ công bố kết quả gói thầu Giám sát xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 957
27/08/2024 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP KIẾN TRÚC A.C.P
04/11/2024 11:48
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát xây lắp công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HÀ TRÍ VIỆT
17/10/2024 16:14
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2024 11:51
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thay mới đường dây diện trạm bơm Đồng Hoang của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THỊNH NHI
27/09/2024 21:12
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa kênh tưới Thanh Niên của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP KIẾN TRÚC A.C.P
27/09/2024 21:11
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN KHỞI QUẢNG TRỊ
27/09/2024 20:42
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E-HSMT và đánh giá E-HMST của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TIẾN THẮNG VĨNH LINH
27/09/2024 20:39
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải KHLCNT Thay bộ bơm và hệ thống ống hút và ống xã trạm bơm số 2 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ với 4 gói thầu.
23/09/2024 22:43
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát xây lắp công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 957
27/08/2024 16:20
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ đã đăng tải TBMT Thay mới đường dây diện trạm bơm Đồng Hoang của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/08/2024 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ ĐÔNG HÀ là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai quên hạnh phúc của mình để đi tìm hạnh phúc cho người khác, sẽ gặp hạnh phúc của mình tràn đầy. "
H.Bordeau
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh