Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 50 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 50 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 37,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.009.546.599 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.207.286.963 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 37,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.009.546.599 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.207.286.963 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,93%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG - CẢNH QUAN VĨNH HƯNG
26/12/2024 14:30
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG - CẢNH QUAN VĨNH HƯNG
26/12/2024 14:27
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải KHLCNT Trồng thay thế cây xanh gãy đổ và tăng cường cây chống cây xanh trong khuôn viên trụ sở Huyện ủy, UBND huyện do mưa gió làm ngã đổ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị với 1 gói thầu.
13/12/2024 10:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa vỉa hè và thay thế nắp hố ga trên đường ĐH.411 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị với 1 gói thầu.
13/12/2024 10:47
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG LỰC
18/11/2024 11:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ và lập đồ án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KHÔNG GIAN KIẾN TRÚC QUỐC TẾ
29/10/2024 15:59
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ và lập đồ án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC - QUY HOẠCH A.A.P
21/10/2024 16:07
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2024 15:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải KHLCNT Sơn vạch kẻ đường trên đường ĐH.411 và lắp đặt biển báo hiệu giao thông trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị với 6 gói thầu.
15/10/2024 14:38
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG AN SINH PHÁT
27/09/2024 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị công bố kết quả gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG - CẢNH QUAN VĨNH HƯNG
26/12/2024 14:30
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG - CẢNH QUAN VĨNH HƯNG
26/12/2024 14:27
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đăng tải KHLCNT Trồng thay thế cây xanh gãy đổ và tăng cường cây chống cây xanh trong khuôn viên trụ sở Huyện ủy, UBND huyện do mưa gió làm ngã đổ với 1 gói thầu.
13/12/2024 10:51
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đăng tải KHLCNT Sửa chữa vỉa hè và thay thế nắp hố ga trên đường ĐH.411 với 1 gói thầu.
13/12/2024 10:47
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đăng tải KHLCNT Sơn vạch kẻ đường trên đường ĐH.411 và lắp đặt biển báo hiệu giao thông trên địa bàn huyện với 6 gói thầu.
15/10/2024 14:38
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chung đô thị mới Tân Lập, huyện Bắc Tân Uyên với 4 gói thầu.
09/08/2024 15:41
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chung đô thị mới Bình Mỹ, huyện Bắc Tân Uyên với 4 gói thầu.
07/08/2024 08:20
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đăng tải KHLCNT Duy tu sửa chữa đường ĐH.414 đoạn từ giáp đường ĐT.746 đến giáp KDC, TĐC xã Lạc An và Đường ĐH.437 đoạn từ Km1+550 đến Km1+595 với 6 gói thầu.
18/07/2024 16:10
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đăng tải KHLCNT Duy tu sửa chữa đường ĐH.415 và ủi quang đắp lề các tuyến đường huyện với 6 gói thầu.
18/07/2024 16:08
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đăng tải KHLCNT Duy tu sửa chữa đường ĐH.414 đoạn từ giáp đường ĐT.746 đến giáp KDC, TĐC xã Lạc An và Đường ĐH.437 đoạn từ Km1+550 đến Km1+595 với 6 gói thầu.
18/07/2024 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG - CẢNH QUAN VĨNH HƯNG
26/12/2024 14:30
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG - CẢNH QUAN VĨNH HƯNG
26/12/2024 14:27
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải KHLCNT Trồng thay thế cây xanh gãy đổ và tăng cường cây chống cây xanh trong khuôn viên trụ sở Huyện ủy, UBND huyện do mưa gió làm ngã đổ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị với 1 gói thầu.
13/12/2024 10:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa vỉa hè và thay thế nắp hố ga trên đường ĐH.411 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị với 1 gói thầu.
13/12/2024 10:47
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG LỰC
18/11/2024 11:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ và lập đồ án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KHÔNG GIAN KIẾN TRÚC QUỐC TẾ
29/10/2024 15:59
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ và lập đồ án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC - QUY HOẠCH A.A.P
21/10/2024 16:07
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2024 15:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải KHLCNT Sơn vạch kẻ đường trên đường ĐH.411 và lắp đặt biển báo hiệu giao thông trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị với 6 gói thầu.
15/10/2024 14:38
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG AN SINH PHÁT
27/09/2024 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngôn ngữ là một môn nghệ thuật tinh thâm uyên bác, mỗi một câu nói trước khi được thốt ra, phải học cách nghĩ đi nghĩ lại ba lần trong đầu đã, cố gắng hết sức để lựa chọn một phương thức hữu hảo và dễ được người khác chấp nhận nhất để từng bước từng bước tiến hành thảo luận. Do đó, duy trì tốt các mối quan hệ mới là bước đầu tiên thiết thực giúp người ta tiếp cận gần hơn với giấc mơ. "
Tiểu Hài Tử Ngươi Đến Đây
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026