Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đảm bảo giao thông đường Tầm Lanh - Truông Mít và Sơn tim, vạch người đi bộ đường Nông Trường.
29/04/2025 10:10
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bổ sung hệ thống chiếu sáng hẻm 15 QL22, khu phố Thanh Bình A, hẻm 9, hẻm, QL22, khu phố Thanh Bình C.
27/09/2024 08:08
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bổ sung hệ thống chiếu sáng hẻm 7 đường Hùng Vương- Huỳnh Công Thắng, hẻm 2 đường Lê Hồng Phong khu phố Thanh Hà.
27/09/2024 08:08
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo cấp phối đá dăm đường TCNĐ đường tổ 3 ấp Tầm Lanh (nhà bà Phạm Thị Lùng đến đất nhà ông Trần Văn Muộn).
23/09/2024 16:16
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo đường và mương hẻm số 5 đường Lê Hồng Phong, Tổ 22 - 23 khu phố Rạch Sơn, thị trấn Gò Dầu.
23/09/2024 16:16
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo đường và mương nối từ đường Dương Văn Nốt đến đường Huỳnh Thúc Kháng khu phố Thanh Bình C, thị trấn Gò Dầu.
23/09/2024 15:15
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo đường Phạm Hùng, khu phố Thanh Hà, thị trấn Gò Dầu.
23/09/2024 14:14
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo cấp phối đá dăm đường TCNĐ đường nhánh đường số 173 ấp Phước Hội B, huyện Gò Dầu.
23/09/2024 14:14
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo cấp phối đá dăm đường TCNĐ đường số 65 ấp 2 xã Bàu Đồn, huyện Gò Dầu.
23/09/2024 14:14
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp phối đá dăm đường TCNĐ đường tổ 24 ấp 2 xã Bàu Đồn huyện Gò Dầu.
23/09/2024 13:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự yếu đuối trong tính cách chính là khuyết điểm duy nhất không thể thay đổi được. "
Francois de La Rochefoucauld
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026