Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 59 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 21,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.265.987.482 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.130.730.196 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 21,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.265.987.482 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.130.730.196 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
03/04/2025 20:22
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TACO 91
03/04/2025 20:15
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THIÊN TRƯỜNG
25/03/2025 09:11
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/02/2025 14:41
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN GROUP
13/02/2025 11:10
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN SƠN HÀ
13/02/2025 11:08
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, lắp đặt biển ngõ, ngách, biển chỉ dẫn công cộng, biển báo bảo đảm an toàn giao thông trên địa bàn Thị xã của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ với 5 gói thầu.
13/02/2025 10:43
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, lắp đặt biển ngõ, ngách, biển chỉ dẫn công cộng, biển báo bảo đảm an toàn giao thông trên địa bàn Thị xã.
13/02/2025 10:10
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập BCKTKT của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TACO 91
20/12/2024 08:54
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn lập BCKTKT của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/11/2024 17:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
03/04/2025 20:22
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TACO 91
03/04/2025 20:15
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THIÊN TRƯỜNG
25/03/2025 09:11
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 4 nhà thầu tham gia.
05/03/2025 08:40
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/02/2025 14:41
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN GROUP
13/02/2025 11:10
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN SƠN HÀ
13/02/2025 11:08
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, lắp đặt biển ngõ, ngách, biển chỉ dẫn công cộng, biển báo bảo đảm an toàn giao thông trên địa bàn Thị xã với 5 gói thầu.
13/02/2025 10:43
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TACO 91
20/12/2024 08:54
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập BCKTKT với 1 nhà thầu tham gia.
02/12/2024 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
03/04/2025 20:22
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TACO 91
03/04/2025 20:15
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THIÊN TRƯỜNG
25/03/2025 09:11
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/02/2025 14:41
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN GROUP
13/02/2025 11:10
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN SƠN HÀ
13/02/2025 11:08
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, lắp đặt biển ngõ, ngách, biển chỉ dẫn công cộng, biển báo bảo đảm an toàn giao thông trên địa bàn Thị xã của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ với 5 gói thầu.
13/02/2025 10:43
PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, lắp đặt biển ngõ, ngách, biển chỉ dẫn công cộng, biển báo bảo đảm an toàn giao thông trên địa bàn Thị xã.
13/02/2025 10:10
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập BCKTKT của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TACO 91
20/12/2024 08:54
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn lập BCKTKT của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/11/2024 17:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ, HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người tất yếu điên rồ, đến nỗi không điên rồ sẽ tương đương một hình thái điên rồ khác. "
Blaise Pascal
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh