Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế Hợp Thịnh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.074.429.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.041.332.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế Hợp Thịnh như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.074.429.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.041.332.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,60%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Hợp Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phòng chống thiên tai năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Hợp Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH CHIẾN
15/07/2026 09:39
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Hợp Thịnh đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
mua sắm vật tư phòng chống thiên tai năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Hợp Thịnh với 1 gói thầu.
06/07/2026 16:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Hợp Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 tư vấn giám sát của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Hợp Thịnh.
01/07/2026 15:07
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Hợp Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Hợp Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án xây dựng Hợp Thịnh
01/07/2026 15:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Hợp Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03, thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Hợp Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH ĐẠT
01/07/2026 14:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Hợp Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cát sỏi dự trữ phòng chống thiên tai năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Hợp Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Nông nghiệp Sông cầu I
01/07/2026 14:46
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Hợp Thịnh đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: mua cát, sỏi dự
trữ phòng chống thiên tai năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Hợp Thịnh với 1 gói thầu.
24/06/2026 10:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Hợp Thịnh đã đăng tải KHLCNT tư vấn giám sát, tư vấn quản lý, thi công xây dựng dự án: Làm mới gồ giảm
tốc, gờ giảm tốc một số vị trí nhằm đảm bảo an toàn giao thông xã Hợp Thịnh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Hợp Thịnh với 3 gói thầu.
24/06/2026 09:56
Phòng Kinh tế Hợp Thịnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Làm mới gồ giảm tốc, gờ giảm tốc một số vị trí
nhằm đảm bảo an toàn giao thông xã Hợp Thịnh..
24/06/2026 09:09
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Hợp Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm
dụng cụ, vật tư cho 05 mô hình điểm sử dụng chế phẩm sinh học để xử lý rác
thải hữu cơ tại hộ gia đình thành phân bón tại các thôn Trong Làng, Trung
Tâm, Trung Thành, Đại Mão và Trung Hòa xã Hợp Thịnh Tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Hợp Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thanh Tùng- Môi trường
22/05/2026 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Hợp Thịnh là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Hợp Thịnh là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Hợp Thịnh là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Hợp Thịnh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Hợp Thịnh là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu ban đầu không hoàn mỹ, chỉ khi đặt hai người gần bên nhau mới biến tình yêu trở nên hoàn mỹ. "
Nguyệt Hạ Điệp Ảnh
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh