Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 128 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 55 gói (với 56 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 88 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 63 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 60 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,57%, Xây lắp 8,93%, Tư vấn 1,79%, Phi tư vấn 10,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.437.997.698 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.819.653.458 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ như sau:
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,57%, Xây lắp 8,93%, Tư vấn 1,79%, Phi tư vấn 10,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.437.997.698 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.819.653.458 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra phương án xử lý khẩn cấp, thiết kế BVTC - Dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
18/01/2025 11:37
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập phương án xử lý khẩn cấp, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chính sách và Kỹ thuật phòng, chống thiên tai
18/01/2025 11:34
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN 269
18/01/2025 11:32
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải KHLCNT KHLCNT CBĐT dự án: Xử lý khẩn cấp khắc phục tình trạng nứt mặt đê Ngọc Tảo, trên địa bàn xã Ngọc Tảo, Tam Hiệp, huyện Phúc Thọ của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ với 3 gói thầu.
18/01/2025 11:29
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KỸ THUẬT THIÊN PHÚ PHÁT
18/01/2025 11:02
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CHÍ QUÂN
18/01/2025 10:58
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ACS HÀ NỘI
18/01/2025 10:55
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua cây Sao Đen của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/01/2025 16:14
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CCTK
09/01/2025 10:12
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
09/01/2025 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra phương án xử lý khẩn cấp, thiết kế BVTC - Dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
18/01/2025 11:37
Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập phương án xử lý khẩn cấp, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chính sách và Kỹ thuật phòng, chống thiên tai
18/01/2025 11:34
Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN 269
18/01/2025 11:32
Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đăng tải KHLCNT KHLCNT CBĐT dự án: Xử lý khẩn cấp khắc phục tình trạng nứt mặt đê Ngọc Tảo, trên địa bàn xã Ngọc Tảo, Tam Hiệp, huyện Phúc Thọ với 3 gói thầu.
18/01/2025 11:29
Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ công bố kết quả gói thầu Số 06: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KỸ THUẬT THIÊN PHÚ PHÁT
18/01/2025 11:02
Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ công bố kết quả gói thầu Số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CHÍ QUÂN
18/01/2025 10:58
Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ công bố kết quả gói thầu Số 05: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ACS HÀ NỘI
18/01/2025 10:55
Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua cây Sao Đen với 2 nhà thầu tham gia.
17/01/2025 09:23
Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua cây Sao Đen theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/01/2025 16:14
Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CCTK
09/01/2025 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra phương án xử lý khẩn cấp, thiết kế BVTC - Dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
18/01/2025 11:37
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập phương án xử lý khẩn cấp, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chính sách và Kỹ thuật phòng, chống thiên tai
18/01/2025 11:34
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN 269
18/01/2025 11:32
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải KHLCNT KHLCNT CBĐT dự án: Xử lý khẩn cấp khắc phục tình trạng nứt mặt đê Ngọc Tảo, trên địa bàn xã Ngọc Tảo, Tam Hiệp, huyện Phúc Thọ của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ với 3 gói thầu.
18/01/2025 11:29
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KỸ THUẬT THIÊN PHÚ PHÁT
18/01/2025 11:02
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CHÍ QUÂN
18/01/2025 10:58
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ACS HÀ NỘI
18/01/2025 10:55
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua cây Sao Đen của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/01/2025 16:14
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CCTK
09/01/2025 10:12
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
09/01/2025 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ là chủ đầu tư của 42 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 42 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ là chủ đầu tư của 56 TBMT, trong đó tự mời thầu 56 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ là chủ đầu tư của 88 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh Tế huyện Phúc Thọ là chủ đầu tư có quan hệ với 61 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Làm người đừng quá nhạy cảm, suy nghĩ nhiều cũng chỉ làm bản thân tổn thương mà thôi. Người nói vô tâm, người nghe để bụng, một câu nói vô tình cũng làm bản thân nghĩ ngợi quá nhiều thì làm sao mà không phiền chứ. Có rất nhiều chuyện người nói đã sớm quên đi nhưng người nghe thì cứ nhớ hoài. "
Thiên Lam
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026