Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 51 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 87 gói thầu, trong đó có 51 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 41 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.511.390.620 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.881.658.420 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.511.390.620 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.881.658.420 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền Chương trình mục tiêu Quốc gia về xây dựng nông thôn mới năm 2023 trên địa bàn huyện Sóc Sơn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn với 4 gói thầu.
24/11/2023 08:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc diệt chuột của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN PHẨM CÔNG NGHỆ CAO
05/09/2022 12:04
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thức ăn chăn nuôi của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và thương mại Ngọc Kỳ
30/08/2022 09:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống ốc nhồi thương phẩm của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ MỸ HƯNG
23/08/2022 18:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải TBMT Mua thuốc diệt chuột của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/08/2022 09:45
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc diệt chuột hỗ trợ các xã tổ chức chiến dịch diệt chuột bảo vệ sản xuất vụ Mùa năm 2022 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn với 3 gói thầu.
20/08/2022 08:38
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải TBMT Mua thức ăn chăn nuôi của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/08/2022 17:48
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giống, vật tư thực hiện chương trình hỗ trợ phát triển, mở rộng mô hình chăn nuôi gà vi sinh theo hướng hữu cơ trên địa bàn huyện Sóc Sơn năm 2022 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn với 1 gói thầu.
09/08/2022 17:26
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giống, vật tư thực hiện chương trình hỗ trợ phát triển, mở rộng mô hình chăn nuôi gà vi sinh theo hướng hữu cơ trên địa bàn huyện Sóc Sơn năm 2022 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn với 1 gói thầu.
03/08/2022 18:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải TBMT Mua giống ốc nhồi thương phẩm của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/07/2022 11:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đăng tải KHLCNT Tuyên truyền Chương trình mục tiêu Quốc gia về xây dựng nông thôn mới năm 2023 trên địa bàn huyện Sóc Sơn với 4 gói thầu.
24/11/2023 08:55
Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn công bố KQMT gói thầu Xây dựng hệ thống quản lý chất lượng, áp dụng tiêu chuẩn VietGAP và đánh giá cấp chứng nhận thời hạn 03 năm với 1 nhà thầu tham gia.
12/10/2022 09:01
Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn công bố kết quả gói thầu Mua thuốc diệt chuột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN PHẨM CÔNG NGHỆ CAO
05/09/2022 12:04
Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn công bố kết quả gói thầu Mua thức ăn chăn nuôi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và thương mại Ngọc Kỳ
30/08/2022 09:03
Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn công bố KQMT gói thầu Mua thuốc diệt chuột với 1 nhà thầu tham gia.
27/08/2022 09:00
Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn công bố kết quả gói thầu Mua giống ốc nhồi thương phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ MỸ HƯNG
23/08/2022 18:51
Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đăng tải TBMT Mua thuốc diệt chuột theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/08/2022 09:45
Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đăng tải KHLCNT Mua thuốc diệt chuột hỗ trợ các xã tổ chức chiến dịch diệt chuột bảo vệ sản xuất vụ Mùa năm 2022 với 3 gói thầu.
20/08/2022 08:38
Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn công bố KQMT gói thầu Mua thức ăn chăn nuôi với 1 nhà thầu tham gia.
18/08/2022 16:12
Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đăng tải TBMT Mua thức ăn chăn nuôi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/08/2022 17:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền Chương trình mục tiêu Quốc gia về xây dựng nông thôn mới năm 2023 trên địa bàn huyện Sóc Sơn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn với 4 gói thầu.
24/11/2023 08:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc diệt chuột của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN PHẨM CÔNG NGHỆ CAO
05/09/2022 12:04
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thức ăn chăn nuôi của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và thương mại Ngọc Kỳ
30/08/2022 09:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống ốc nhồi thương phẩm của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ MỸ HƯNG
23/08/2022 18:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải TBMT Mua thuốc diệt chuột của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/08/2022 09:45
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc diệt chuột hỗ trợ các xã tổ chức chiến dịch diệt chuột bảo vệ sản xuất vụ Mùa năm 2022 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn với 3 gói thầu.
20/08/2022 08:38
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải TBMT Mua thức ăn chăn nuôi của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/08/2022 17:48
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giống, vật tư thực hiện chương trình hỗ trợ phát triển, mở rộng mô hình chăn nuôi gà vi sinh theo hướng hữu cơ trên địa bàn huyện Sóc Sơn năm 2022 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn với 1 gói thầu.
09/08/2022 17:26
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giống, vật tư thực hiện chương trình hỗ trợ phát triển, mở rộng mô hình chăn nuôi gà vi sinh theo hướng hữu cơ trên địa bàn huyện Sóc Sơn năm 2022 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn với 1 gói thầu.
03/08/2022 18:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn đã đăng tải TBMT Mua giống ốc nhồi thương phẩm của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/07/2022 11:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn là chủ đầu tư của 51 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 51 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn là chủ đầu tư của 41 TBMT, trong đó tự mời thầu 41 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn là chủ đầu tư của 44 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Sóc Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người nghệ sĩ chẳng là gì nếu thiếu tài năng, nhưng tài năng chẳng là gì nếu không có lao động. "
Emile Zola
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh