Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 62 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 65 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 15,79%, Phi tư vấn 84,21%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.335.975.450 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.187.495.154 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 15,79%, Phi tư vấn 84,21%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.335.975.450 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.187.495.154 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,78%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thiết kế, thi công, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn trang trí, tuyên truyền, quảng bá an ninh trật tự, vệ sinh môi trường tại Sự kiện của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TRUYỀN THÔNG TÍN PHÁT
13/01/2025 18:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thiết kế, thi công, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn trang trí, tuyên truyền, quảng bá an ninh trật tự, vệ sinh môi trường tại Sự kiện của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/01/2025 11:22
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BUILD GROUP VIỆT NAM
02/01/2025 10:01
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM
02/01/2025 09:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Sự kiện quảng bá hàng công nghiệp nông thôn, thủ công mỹ nghệ, sản phẩm OCOP, làng nghề, nông sản dịp Tết Nguyên Đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì với 3 gói thầu.
30/12/2024 16:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: trang trí Không gian trưng bày, giới thiệu sản phẩm OCOP, làng nghề tại Festival sản phẩm Nông nghiệp và Làng nghề Hà Nội lần thứ 3 năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ QUẢNG CÁO VÀ SỰ KIỆN SUNRISE MEDIA
27/11/2024 09:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu số 01 thuộc dự toán: quảng bá, trưng bày, giới thiệu các sản phẩm OCOP, làng nghề huyện Thanh Trì tại Festival sản phẩm nông nghiệp và làng nghề Hà Nội lần thứ 3 năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì với 1 gói thầu.
26/11/2024 17:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền, quảng bá các sản phẩm làng nghề của huyện tham gia Hội chợ trái cây, nông sản an toàn các tỉnh, thành phố năm 2024 tại huyện Thanh Trì của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG MD
25/11/2024 16:36
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền, quảng bá các sản phẩm làng nghề của huyện tham gia Hội chợ trái cây, nông sản an toàn các tỉnh, thành phố năm 2024 tại huyện Thanh Trì của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì với 1 gói thầu.
25/11/2024 16:26
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng NTĐ Việt Nam
30/10/2024 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thiết kế, thi công, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn trang trí, tuyên truyền, quảng bá an ninh trật tự, vệ sinh môi trường tại Sự kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TRUYỀN THÔNG TÍN PHÁT
13/01/2025 18:06
Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thiết kế, thi công, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn trang trí, tuyên truyền, quảng bá an ninh trật tự, vệ sinh môi trường tại Sự kiện với 1 nhà thầu tham gia.
09/01/2025 10:09
Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thiết kế, thi công, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn trang trí, tuyên truyền, quảng bá an ninh trật tự, vệ sinh môi trường tại Sự kiện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/01/2025 11:22
Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BUILD GROUP VIỆT NAM
02/01/2025 10:01
Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM
02/01/2025 09:56
Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đăng tải KHLCNT Sự kiện quảng bá hàng công nghiệp nông thôn, thủ công mỹ nghệ, sản phẩm OCOP, làng nghề, nông sản dịp Tết Nguyên Đán Ất Tỵ 2025 với 3 gói thầu.
30/12/2024 16:05
Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: trang trí Không gian trưng bày, giới thiệu sản phẩm OCOP, làng nghề tại Festival sản phẩm Nông nghiệp và Làng nghề Hà Nội lần thứ 3 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ QUẢNG CÁO VÀ SỰ KIỆN SUNRISE MEDIA
27/11/2024 09:23
Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền, quảng bá các sản phẩm làng nghề của huyện tham gia Hội chợ trái cây, nông sản an toàn các tỉnh, thành phố năm 2024 tại huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG MD
25/11/2024 16:36
Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đăng tải KHLCNT Tuyên truyền, quảng bá các sản phẩm làng nghề của huyện tham gia Hội chợ trái cây, nông sản an toàn các tỉnh, thành phố năm 2024 tại huyện Thanh Trì với 1 gói thầu.
25/11/2024 16:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thiết kế, thi công, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn trang trí, tuyên truyền, quảng bá an ninh trật tự, vệ sinh môi trường tại Sự kiện của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TRUYỀN THÔNG TÍN PHÁT
13/01/2025 18:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thiết kế, thi công, dàn dựng gian hàng tiêu chuẩn trang trí, tuyên truyền, quảng bá an ninh trật tự, vệ sinh môi trường tại Sự kiện của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/01/2025 11:22
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BUILD GROUP VIỆT NAM
02/01/2025 10:01
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM
02/01/2025 09:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Sự kiện quảng bá hàng công nghiệp nông thôn, thủ công mỹ nghệ, sản phẩm OCOP, làng nghề, nông sản dịp Tết Nguyên Đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì với 3 gói thầu.
30/12/2024 16:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: trang trí Không gian trưng bày, giới thiệu sản phẩm OCOP, làng nghề tại Festival sản phẩm Nông nghiệp và Làng nghề Hà Nội lần thứ 3 năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ QUẢNG CÁO VÀ SỰ KIỆN SUNRISE MEDIA
27/11/2024 09:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu số 01 thuộc dự toán: quảng bá, trưng bày, giới thiệu các sản phẩm OCOP, làng nghề huyện Thanh Trì tại Festival sản phẩm nông nghiệp và làng nghề Hà Nội lần thứ 3 năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì với 1 gói thầu.
26/11/2024 17:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền, quảng bá các sản phẩm làng nghề của huyện tham gia Hội chợ trái cây, nông sản an toàn các tỉnh, thành phố năm 2024 tại huyện Thanh Trì của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG MD
25/11/2024 16:36
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền, quảng bá các sản phẩm làng nghề của huyện tham gia Hội chợ trái cây, nông sản an toàn các tỉnh, thành phố năm 2024 tại huyện Thanh Trì của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì với 1 gói thầu.
25/11/2024 16:26
Bên mời thầu Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng NTĐ Việt Nam
30/10/2024 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 37 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 19 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì là chủ đầu tư của 65 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế huyện Thanh Trì là chủ đầu tư có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bất cứ ai hành động khôn ngoan đều cân nhắc tới mọi tình huống và những mối liên quan trong quyết định mình chọn lựa, và còn cân nhắc nhiều hơn tỷ lệ thuận với khả năng của mình. "
Gottfried Wilhelm Leibniz
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh