Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 514.765.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 514.765.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 514.765.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 514.765.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức khóa đào tạo chuyên sâu về nghiệp vụ đấu thầu, đấu thầu qua mạng năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đấu thầu qua mạng quốc gia
15/08/2026 11:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm “Tổ chức khóa đào tạo chuyên sâu về nghiệp vụ đấu thầu, đấu thầu qua mạng năm 2026” của chủ đầu tư Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả với 1 gói thầu.
12/08/2026 10:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Tùng Lâm IT
01/07/2026 21:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Bộ máy vi tính để bàn phục vụ công tác các chức danh của phòng Kinh tế của chủ đầu tư Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả với 1 gói thầu.
01/07/2026 20:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Dịch vụ thuê trang thiết bị phục vụ Hội nghị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC BIỂU DIỄN NGHỆ THUẬT THÁI DƯƠNG ANH
23/06/2026 17:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp hàng hoá giải khát phục vụ Hội nghị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại ĐHC Minh Phát
23/06/2026 17:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: phục vụ triển khai công tác hướng dẫn cài đặt và sử dụng ứng dụng Etax Mobile trên điện thoại cho nhân dân và triển khai công tác thu thuế sử dụng đất phi nông nghiệp năm 2026 trên địa bàn phường. của chủ đầu tư Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả với 2 gói thầu.
23/06/2026 09:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: phục vụ triển khai công tác hướng dẫn cài đặt và sử dụng ứng dụng Etax Mobile trên điện thoại cho nhân dân và triển khai công tác thu thuế sử dụng đất phi nông nghiệp năm 2026 trên địa bàn phường. của chủ đầu tư Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả với 2 gói thầu.
22/06/2026 22:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế phường Cẩm Phả là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một vài thứ trên thế gian này còn mạnh hơn một cú đẩy cật lực. Một nụ cười. Một từ thể hiện sự lạc quan và hy vọng. Một câu nói “bạn có thể làm được ” khi mọi việc trở nên khó khăn. "
Richard M De Vos
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh