Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.248.560.424 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.233.663.434 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4 như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.248.560.424 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.233.663.434 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải kết quả gói thầu "Triển khai quản lý chợ bằng công nghệ số" tại các chợ tạm trên đia bàn quận 4 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TIN HỌC TIÊN PHONG
08/12/2023 15:45
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải KHLCNT " Triển khai quản lý chợ bằng công nghệ số" tại các chợ tạm trên địa bàn quận 4 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4 với 1 gói thầu.
07/12/2023 16:32
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị Ngày hội Khoa học, công nghệ và đổi mới sáng tạo trên địa bàn Quận 4 năm 2023 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4 với 1 gói thầu.
07/12/2023 16:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp thiết bị cho Ngày hội Khoa học, công nghệ và đổi mới sáng tạo trên địa bàn Quận 4 năm 2023 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO VÀ XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI THIÊN VIỆT
09/11/2023 17:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị Ngày hội Khoa học, công nghệ và đổi mới sáng tạo trên địa bàn Quận 4 năm 2023 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4 với 1 gói thầu.
09/11/2023 17:09
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai quản lý chợ bằng công nghệ số của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TIN HỌC TIÊN PHONG
13/10/2023 22:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải TBMT Triển khai quản lý chợ bằng công nghệ số của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4 với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
12/09/2023 14:52
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải KHLCNT Triển khai quản lý chợ bằng công nghệ số của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4 với 3 gói thầu.
01/08/2023 09:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị bộ công cụ hỗ trợ quản lý thu gom rác của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM ỨNG DỤNG HỆ THỐNG THÔNG TIN ĐỊA LÝ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
24/11/2020 15:27
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị bộ thiết bị hỗ trợ quản lý thu gom rác của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ CHUYÊN
20/11/2020 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế Quận 4 công bố kết quả gói thầu "Triển khai quản lý chợ bằng công nghệ số" tại các chợ tạm trên đia bàn quận 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TIN HỌC TIÊN PHONG
08/12/2023 15:45
Phòng Kinh tế Quận 4 đăng tải KHLCNT " Triển khai quản lý chợ bằng công nghệ số" tại các chợ tạm trên địa bàn quận 4 với 1 gói thầu.
07/12/2023 16:32
Phòng Kinh tế Quận 4 đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị Ngày hội Khoa học, công nghệ và đổi mới sáng tạo trên địa bàn Quận 4 năm 2023 với 1 gói thầu.
07/12/2023 16:15
Phòng Kinh tế Quận 4 công bố kết quả gói thầu cung cấp thiết bị cho Ngày hội Khoa học, công nghệ và đổi mới sáng tạo trên địa bàn Quận 4 năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO VÀ XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI THIÊN VIỆT
09/11/2023 17:14
Phòng Kinh tế Quận 4 đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị Ngày hội Khoa học, công nghệ và đổi mới sáng tạo trên địa bàn Quận 4 năm 2023 với 1 gói thầu.
09/11/2023 17:09
Phòng Kinh tế Quận 4 công bố kết quả gói thầu Triển khai quản lý chợ bằng công nghệ số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TIN HỌC TIÊN PHONG
13/10/2023 22:42
Phòng Kinh tế Quận 4 công bố KQMT gói thầu Triển khai quản lý chợ bằng công nghệ số với 1 nhà thầu tham gia.
15/09/2023 16:30
Phòng Kinh tế Quận 4 đăng tải TBMT Triển khai quản lý chợ bằng công nghệ số theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
12/09/2023 14:52
Phòng Kinh tế Quận 4 đăng tải KHLCNT Triển khai quản lý chợ bằng công nghệ số với 3 gói thầu.
01/08/2023 09:06
Phòng Kinh tế Quận 4 công bố kết quả gói thầu Trang bị bộ công cụ hỗ trợ quản lý thu gom rác.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM ỨNG DỤNG HỆ THỐNG THÔNG TIN ĐỊA LÝ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
24/11/2020 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải kết quả gói thầu "Triển khai quản lý chợ bằng công nghệ số" tại các chợ tạm trên đia bàn quận 4 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TIN HỌC TIÊN PHONG
08/12/2023 15:45
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải KHLCNT " Triển khai quản lý chợ bằng công nghệ số" tại các chợ tạm trên địa bàn quận 4 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4 với 1 gói thầu.
07/12/2023 16:32
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị Ngày hội Khoa học, công nghệ và đổi mới sáng tạo trên địa bàn Quận 4 năm 2023 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4 với 1 gói thầu.
07/12/2023 16:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp thiết bị cho Ngày hội Khoa học, công nghệ và đổi mới sáng tạo trên địa bàn Quận 4 năm 2023 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO VÀ XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI THIÊN VIỆT
09/11/2023 17:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị Ngày hội Khoa học, công nghệ và đổi mới sáng tạo trên địa bàn Quận 4 năm 2023 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4 với 1 gói thầu.
09/11/2023 17:09
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai quản lý chợ bằng công nghệ số của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TIN HỌC TIÊN PHONG
13/10/2023 22:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải TBMT Triển khai quản lý chợ bằng công nghệ số của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4 với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
12/09/2023 14:52
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải KHLCNT Triển khai quản lý chợ bằng công nghệ số của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4 với 3 gói thầu.
01/08/2023 09:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị bộ công cụ hỗ trợ quản lý thu gom rác của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM ỨNG DỤNG HỆ THỐNG THÔNG TIN ĐỊA LÝ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
24/11/2020 15:27
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Quận 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị bộ thiết bị hỗ trợ quản lý thu gom rác của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ CHUYÊN
20/11/2020 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4 là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4 là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4 là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Quận 4 là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hành động tưởng chừng đi sau cảm xúc, nhưng thực ra hành động và cảm xúc đi cùng nhau; và bằng cách điều chỉnh hành động, thứ mà ý chí có thể trực tiếp điều khiển, chúng ta có thể gián tiếp điều chỉnh cảm xúc, thứ mà ý chí không thể. "
William James
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh