Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.086.494.611 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.741.285.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.086.494.611 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.741.285.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM NGÂN
21/02/2025 15:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý khu vực phát triển đô thị Bắc Ninh
26/12/2024 21:49
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý khu vực phát triển đô thị Bắc Ninh
26/12/2024 21:49
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/12/2024 07:46
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Điểm du lịch trải nghiệm hát quan họ (Khu Viêm Xá, phường Hòa Long, thành phố Bắc Ninh) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh với 6 gói thầu.
19/12/2024 05:39
Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Điểm du lịch trải nghiệm hát quan họ (Khu Viêm Xá, phường Hòa Long, thành phố Bắc Ninh).
19/12/2024 05:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch LCNT các gói thầu tư vấn (giai đoạn nghiên cứu khả thi)Dự án: Điểm du lịch trải nghiệm hát quan họ (Khu Viêm Xá, phường Hoà Long, thành phố Bắc Ninh) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh với 4 gói thầu.
02/07/2024 16:10
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng nông nghiệp và phát triển nông thôn số 9
01/08/2022 10:53
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lâm Sinh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh.
01/08/2022 10:50
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc diệt chuột hỗ trợ sản xuất nông nghiệp vụ xuân năm 2019 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạ Đình Tăng
28/07/2022 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM NGÂN
21/02/2025 15:12
Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây lắp và thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
07/01/2025 09:15
Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý khu vực phát triển đô thị Bắc Ninh
26/12/2024 21:49
Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý khu vực phát triển đô thị Bắc Ninh
26/12/2024 21:49
Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây lắp và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/12/2024 07:46
Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Điểm du lịch trải nghiệm hát quan họ (Khu Viêm Xá, phường Hòa Long, thành phố Bắc Ninh) với 6 gói thầu.
19/12/2024 05:39
Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng nông nghiệp và phát triển nông thôn số 9
01/08/2022 10:53
Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lâm Sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Nam Kinh
01/08/2022 10:50
Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua thuốc diệt chuột hỗ trợ sản xuất nông nghiệp vụ xuân năm 2019.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạ Đình Tăng
28/07/2022 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM NGÂN
21/02/2025 15:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý khu vực phát triển đô thị Bắc Ninh
26/12/2024 21:49
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý khu vực phát triển đô thị Bắc Ninh
26/12/2024 21:49
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/12/2024 07:46
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Điểm du lịch trải nghiệm hát quan họ (Khu Viêm Xá, phường Hòa Long, thành phố Bắc Ninh) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh với 6 gói thầu.
19/12/2024 05:39
Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Điểm du lịch trải nghiệm hát quan họ (Khu Viêm Xá, phường Hòa Long, thành phố Bắc Ninh).
19/12/2024 05:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch LCNT các gói thầu tư vấn (giai đoạn nghiên cứu khả thi)Dự án: Điểm du lịch trải nghiệm hát quan họ (Khu Viêm Xá, phường Hoà Long, thành phố Bắc Ninh) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh với 4 gói thầu.
02/07/2024 16:10
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng nông nghiệp và phát triển nông thôn số 9
01/08/2022 10:53
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lâm Sinh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh.
01/08/2022 10:50
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc diệt chuột hỗ trợ sản xuất nông nghiệp vụ xuân năm 2019 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạ Đình Tăng
28/07/2022 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế thành phố Bắc Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi chúng ta chấp nhận giới hạn của mình, chúng ta đã vượt qua nó. "
Albert Einstein
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh