Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.842.857.385 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.849.627.828 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.842.857.385 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.849.627.828 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Nạo vét của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TOÀN TOÀN ĐẠT
21/01/2025 10:00
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬT LIỆU XÂY DỰNG PHƯỚC THIỆN
14/01/2025 14:37
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Nạo vét của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2024 08:09
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Nạo vét của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2024 13:25
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải KHLCNT Nạo vét Kênh 8 (đoạn từ Kênh Đào đến Kênh Huỳnh Văn Thu) của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc với 1 gói thầu.
18/12/2024 15:11
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG TIẾN
17/12/2024 17:09
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH PHÁT AN GIANG
17/12/2024 17:07
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trường Quang
17/12/2024 16:52
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/12/2024 17:13
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải KHLCNT Cống tiêu úng và điều tiết lũ tiểu vùng 8, phường Núi Sam của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc với 1 gói thầu.
10/12/2024 09:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đăng tải KHLCNT Nạo vét Kênh 8 (đoạn từ Kênh Đào đến Kênh Huỳnh Văn Thu) với 1 gói thầu.
18/12/2024 15:11
Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đăng tải KHLCNT Cống tiêu úng và điều tiết lũ tiểu vùng 8, phường Núi Sam với 1 gói thầu.
10/12/2024 09:59
Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường cộ nội đồng nối giữa đường Kênh Xuất Khẩu đứng và đường số 05 khu dân cư chợ Vĩnh Đông với 1 gói thầu.
21/11/2024 08:53
Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đăng tải KHLCNT Nâng cấp cống hộp nối đường nhựa và đường bê tông, Kênh 2 với 1 gói thầu.
21/11/2024 08:43
Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường cộ nội đồng nối giữa đường Kênh Xuất Khẩu đứng và đường số 05 khu dân cư chợ Vĩnh Đông với 1 gói thầu.
21/11/2024 08:37
Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường cộ mương Xuyên đồng (đoạn từ mương M2 đến đường tuyến Dân cư Kênh 1) với 1 gói thầu.
29/10/2024 16:57
Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây lắp..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trường Quang
26/09/2024 09:48
Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HIỆP GIANG
18/09/2024 09:43
Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây lắp. với 2 nhà thầu tham gia.
23/08/2024 09:04
Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây lắp. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/08/2024 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Nạo vét của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TOÀN TOÀN ĐẠT
21/01/2025 10:00
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬT LIỆU XÂY DỰNG PHƯỚC THIỆN
14/01/2025 14:37
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Nạo vét của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2024 08:09
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Nạo vét của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2024 13:25
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải KHLCNT Nạo vét Kênh 8 (đoạn từ Kênh Đào đến Kênh Huỳnh Văn Thu) của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc với 1 gói thầu.
18/12/2024 15:11
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG TIẾN
17/12/2024 17:09
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH PHÁT AN GIANG
17/12/2024 17:07
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trường Quang
17/12/2024 16:52
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/12/2024 17:13
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc đã đăng tải KHLCNT Cống tiêu úng và điều tiết lũ tiểu vùng 8, phường Núi Sam của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc với 1 gói thầu.
10/12/2024 09:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 24 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc là chủ đầu tư của 29 TBMT, trong đó tự mời thầu 17 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh Tế thành phố Châu Đốc là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trẻ con là hạt giống hoặc của hòa bình hoặc của bạo lực trong tương lai, phụ thuộc vào cách chúng được chăm sóc và khuyến khích. Bởi vậy, gia đình và môi trường cộng đồng phải được gieo mầm để nuôi trồng một thế giới công bằng và giàu tình hữu nghị hơn, một thế giới vì cuộc sống và hy vọng. "
Zilda Arns
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh