Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 84 nhà thầu.
- Đã công bố 77 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 86 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 329 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 55 gói (với 65 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 190 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 138 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 148 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 146 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 78,46%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 1,54%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 287.783.075.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 286.462.014.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 84 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 78,46%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 1,54%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 287.783.075.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 286.462.014.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình (Gói thầu số 05) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÌNH NAM
13/02/2025 16:19
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây lắp dự án: Sửa chữa vỉa hè Quốc lộ 6 (đoạn khu vực trụ sở UBND xã Mông Hóa) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH với 6 gói thầu.
07/02/2025 11:22
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa vỉa hè Quốc lộ 6 (đoạn khu vực trụ sở UBND xã Mông Hóa).
07/02/2025 11:11
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, cải tạo một số tuyến đường tổ 1, tổ 3 và tổ 10 (xóm Khuôi), phường Thái Bình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH với 6 gói thầu.
05/02/2025 15:31
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo một số tuyến đường tổ 1, tổ 3 và tổ 10 (xóm Khuôi), phường Thái Bình.
05/02/2025 15:15
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình (Gói thầu số 05) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 00:08
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm
định hồ sơ
mời thầu kết
quả lựa chọn
nhà thầu
(Gói thầu số
03) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LONG TIẾN ĐẠT HÒA BÌNH
21/01/2025 23:48
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập
hồ sơ mời
thầu và đánh
giá hồ sơ dự
thầu (Gói
thầu số 02) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN PHÁT 2
21/01/2025 23:45
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kkế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, cải tạo các hạng mục công trình thuộc Đề án bản Mường Bích Trụ của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH với 5 gói thầu.
21/01/2025 23:32
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo các hạng mục công trình thuộc Đề án bản Mường Bích Trụ.
21/01/2025 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây lắp dự án: Sửa chữa vỉa hè Quốc lộ 6 (đoạn khu vực trụ sở UBND xã Mông Hóa) với 6 gói thầu.
07/02/2025 11:22
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, cải tạo một số tuyến đường tổ 1, tổ 3 và tổ 10 (xóm Khuôi), phường Thái Bình với 6 gói thầu.
05/02/2025 15:31
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm
định hồ sơ
mời thầu kết
quả lựa chọn
nhà thầu
(Gói thầu số
03).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LONG TIẾN ĐẠT HÒA BÌNH
21/01/2025 23:48
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập
hồ sơ mời
thầu và đánh
giá hồ sơ dự
thầu (Gói
thầu số 02).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN PHÁT 2
21/01/2025 23:45
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đăng tải KHLCNT Kkế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, cải tạo các hạng mục công trình thuộc Đề án bản Mường Bích Trụ với 5 gói thầu.
21/01/2025 23:32
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình: Xử lý cấp bách sạt lở khu trụ sở hành chính xã Độc Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN VẠN HOA
14/01/2025 23:05
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình: Xử lý cấp bách sạt lở khu trụ sở hành chính xã Độc Lập với 1 nhà thầu tham gia.
03/01/2025 19:17
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình (Gói thầu số 05).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUANG ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN VẠN HOA
23/12/2024 08:45
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp công trình (Gói thầu số 05) với 1 nhà thầu tham gia.
18/12/2024 19:21
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình: Xử lý cấp bách sạt lở khu trụ sở hành chính xã Độc Lập theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2024 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình (Gói thầu số 05) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÌNH NAM
13/02/2025 16:19
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây lắp dự án: Sửa chữa vỉa hè Quốc lộ 6 (đoạn khu vực trụ sở UBND xã Mông Hóa) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH với 6 gói thầu.
07/02/2025 11:22
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa vỉa hè Quốc lộ 6 (đoạn khu vực trụ sở UBND xã Mông Hóa).
07/02/2025 11:11
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, cải tạo một số tuyến đường tổ 1, tổ 3 và tổ 10 (xóm Khuôi), phường Thái Bình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH với 6 gói thầu.
05/02/2025 15:31
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo một số tuyến đường tổ 1, tổ 3 và tổ 10 (xóm Khuôi), phường Thái Bình.
05/02/2025 15:15
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình (Gói thầu số 05) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 00:08
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm
định hồ sơ
mời thầu kết
quả lựa chọn
nhà thầu
(Gói thầu số
03) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LONG TIẾN ĐẠT HÒA BÌNH
21/01/2025 23:48
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập
hồ sơ mời
thầu và đánh
giá hồ sơ dự
thầu (Gói
thầu số 02) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN PHÁT 2
21/01/2025 23:45
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kkế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, cải tạo các hạng mục công trình thuộc Đề án bản Mường Bích Trụ của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH với 5 gói thầu.
21/01/2025 23:32
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo các hạng mục công trình thuộc Đề án bản Mường Bích Trụ.
21/01/2025 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH là chủ đầu tư của 77 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH là chủ đầu tư của 86 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 85 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH là chủ đầu tư của 65 TBMT, trong đó tự mời thầu 63 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH là chủ đầu tư của 190 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ HÒA BÌNH là chủ đầu tư có quan hệ với 84 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ cần hai người thật lòng yêu nhau, chẳng quan hệ gì đến chuyện thân phận hay địa vị, thậm chí là dung mạo. Không phải có một câu nói rằng ‘chỉ cần ta yêu người, cả thiên hạ này người có một không hai’. "
Bích Tình
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh