Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 570.455.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 450.100.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 570.455.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 450.100.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Phòng Kinh tế thị xã (từ năm1989-2023) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ AN HẢI LONG
24/09/2024 15:15
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Hỗ trợ các chủ thể tham gia Chương trình OCOP năm 2024 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN QUẢN LÝ VÀ ĐÀO TẠO T.A.E
28/08/2024 20:53
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Phòng Kinh tế thị xã (từ năm1989-2023) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2024 17:06
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02:Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẬT PHÁT
06/08/2024 10:29
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01:Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN TÂN
06/08/2024 10:26
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Hỗ trợ các chủ thể tham gia Chương trình OCOP năm 2024 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/08/2024 16:43
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02:Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẬT PHÁT
01/08/2024 16:10
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01:Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN TÂN
01/08/2024 16:05
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu để thực hiện chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Phòng Kinh tế thị xã (từ năm 1989 đến năm 2023) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ với 3 gói thầu.
29/07/2024 16:46
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu để thực hiện hỗ trợ các chủ thể tham gia chương trình mỗi xã một sản phẩm (OCOP) năm 2024 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ với 3 gói thầu.
18/07/2024 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Phòng Kinh tế thị xã (từ năm1989-2023).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ AN HẢI LONG
24/09/2024 15:15
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Hỗ trợ các chủ thể tham gia Chương trình OCOP năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN QUẢN LÝ VÀ ĐÀO TẠO T.A.E
28/08/2024 20:53
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ công bố KQMT gói thầu Gói thầu 03: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Phòng Kinh tế thị xã (từ năm1989-2023) với 3 nhà thầu tham gia.
20/08/2024 08:38
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đăng tải TBMT Gói thầu 03: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Phòng Kinh tế thị xã (từ năm1989-2023) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2024 17:06
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ công bố KQMT gói thầu Gói thầu 03: Hỗ trợ các chủ thể tham gia Chương trình OCOP năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
10/08/2024 08:46
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02:Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẬT PHÁT
06/08/2024 10:29
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01:Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN TÂN
06/08/2024 10:26
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đăng tải TBMT Gói thầu 03: Hỗ trợ các chủ thể tham gia Chương trình OCOP năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/08/2024 16:43
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02:Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẬT PHÁT
01/08/2024 16:10
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01:Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN TÂN
01/08/2024 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Phòng Kinh tế thị xã (từ năm1989-2023) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ AN HẢI LONG
24/09/2024 15:15
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Hỗ trợ các chủ thể tham gia Chương trình OCOP năm 2024 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN QUẢN LÝ VÀ ĐÀO TẠO T.A.E
28/08/2024 20:53
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Phòng Kinh tế thị xã (từ năm1989-2023) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2024 17:06
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02:Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẬT PHÁT
06/08/2024 10:29
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01:Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN TÂN
06/08/2024 10:26
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Hỗ trợ các chủ thể tham gia Chương trình OCOP năm 2024 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/08/2024 16:43
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02:Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẬT PHÁT
01/08/2024 16:10
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01:Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN TÂN
01/08/2024 16:05
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu để thực hiện chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Phòng Kinh tế thị xã (từ năm 1989 đến năm 2023) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ với 3 gói thầu.
29/07/2024 16:46
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu để thực hiện hỗ trợ các chủ thể tham gia chương trình mỗi xã một sản phẩm (OCOP) năm 2024 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ với 3 gói thầu.
18/07/2024 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rồi sẽ đến một ngày bạn thực sự yêu một người nào đó. Không phải là vì họ tốt, hay xấu, hay bất cứ lý do gì, đơn giản là vì bạn yêu họ. Không có nghĩa là bạn sẽ ở bên người ấy mãi mãi, không có nghĩa là hai người sẽ chẳng bao giờ tổn thương nhau, mà chỉ đơn giản là bạn yêu họ. Đôi khi bạn chấp nhận yêu họ, mặc kệ họ là ai hay không là ai đi chăng nữa. Và bạn biết họ cũng yêu bạn, cho dù bạn có là ai, hoặc không là ai cả… "
Laurell K. Hamilton
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh