Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 57 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 85 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 256 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 220 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 220 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 59,26%, Tư vấn 18,52%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.731.560.588 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.671.277.492 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 59,26%, Tư vấn 18,52%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.731.560.588 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.671.277.492 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,88%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công XD của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN AN LONG CÀ MAU
27/02/2025 16:12
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công XD của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN AN LONG CÀ MAU
27/02/2025 16:12
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công XD của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TÂM TÀI LỘC
27/02/2025 16:11
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công XD của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH MTV Long Sơn Bạc Liêu
16/12/2024 14:57
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công XD của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH PHÁT BẠC LIÊU
16/12/2024 14:51
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đã đăng tải KHLCNT Nạo vét kênh tạo nguồn (kênh Ngang, ấp 20) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI với 2 gói thầu.
14/12/2024 17:06
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đã đăng tải KHLCNT Nạo vét kênh tạo nguồn (Kênh Lầu Bằng - Kênh Miễu) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI với 2 gói thầu.
14/12/2024 16:57
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét kênh tạo nguồn (kênh Ngang, ấp 20).
14/12/2024 16:16
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét kênh tạo nguồn (Kênh Lầu Bằng - Kênh Miễu).
14/12/2024 16:16
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét kênh tạo nguồn (kênh Ngang, ấp 20).
14/12/2024 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công XD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN AN LONG CÀ MAU
27/02/2025 16:12
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công XD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN AN LONG CÀ MAU
27/02/2025 16:12
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công XD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TÂM TÀI LỘC
27/02/2025 16:11
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Thi công XD với 1 nhà thầu tham gia.
18/12/2024 08:15
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đăng tải KHLCNT Nạo vét kênh tạo nguồn (kênh Ngang, ấp 20) với 2 gói thầu.
14/12/2024 17:06
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đăng tải KHLCNT Nạo vét kênh tạo nguồn (Kênh Lầu Bằng - Kênh Miễu) với 2 gói thầu.
14/12/2024 16:57
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công XD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TÂM TÀI LỘC
13/12/2024 17:27
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Thi công XD với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 08:10
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Thi công XD với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 08:10
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công XD theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2024 08:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công XD của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN AN LONG CÀ MAU
27/02/2025 16:12
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công XD của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN AN LONG CÀ MAU
27/02/2025 16:12
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công XD của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TÂM TÀI LỘC
27/02/2025 16:11
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công XD của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH MTV Long Sơn Bạc Liêu
16/12/2024 14:57
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công XD của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH PHÁT BẠC LIÊU
16/12/2024 14:51
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đã đăng tải KHLCNT Nạo vét kênh tạo nguồn (kênh Ngang, ấp 20) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI với 2 gói thầu.
14/12/2024 17:06
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đã đăng tải KHLCNT Nạo vét kênh tạo nguồn (Kênh Lầu Bằng - Kênh Miễu) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI với 2 gói thầu.
14/12/2024 16:57
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét kênh tạo nguồn (kênh Ngang, ấp 20).
14/12/2024 16:16
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét kênh tạo nguồn (Kênh Lầu Bằng - Kênh Miễu).
14/12/2024 16:16
PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét kênh tạo nguồn (kênh Ngang, ấp 20).
14/12/2024 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI là chủ đầu tư của 57 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI là chủ đầu tư của 85 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 85 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI là chủ đầu tư của 27 TBMT, trong đó tự mời thầu 18 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THỊ XÃ GIÁ RAI là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình đầu mãi mãi mang lại cho người ta cảm giác tốt đẹp, nhưng không phải tình yêu nào sau khi ra hoa cũng có thể kết trái. "
Hoại Phi Vãn Vãn
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh