Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 44 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Phú như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã An Phú đã đăng tải TBMT Gói số 3: Mua phân bón của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã An Phú đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ sản xuất lúa chất lượng cao, giảm phát thải gắn với tăng trưởng xanh vụ Thu Đông 2026 và Đông Xuân năm 2026 - 2027 trên địa bàn xã An Phú của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Phú với 3 gói thầu.
25/08/2026 17:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã An Phú đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng lộ giao thông nông thôn xã Phú Hội (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Phú với 2 gói thầu.
13/07/2026 10:26
Phòng Kinh tế xã An Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng lộ giao thông nông thôn xã Phú Hội (giai đoạn 2).
13/07/2026 10:10
Phòng Kinh tế xã An Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác cho các chức danh lãnh đạo cấp xã.
25/06/2026 15:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã An Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác cho các chức danh lãnh đạo cấp xã của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Phú với 1 gói thầu.
25/06/2026 15:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã An Phú đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa 03 văn phòng ấp Vĩnh Hội, Vĩnh An, Vĩnh Hòa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Phú với 2 gói thầu.
25/06/2026 08:12
Phòng Kinh tế xã An Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa 03 văn phòng ấp Vĩnh Hội, Vĩnh An, Vĩnh Hòa.
24/06/2026 16:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã An Phú đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hạ tầng kỹ thuật và khối HĐND huyện (cũ) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Phú với 2 gói thầu.
24/06/2026 10:17
Phòng Kinh tế xã An Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp hạ tầng kỹ thuật và khối HĐND huyện (cũ).
24/06/2026 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Phú là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Phú là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Phú là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điều gì hủy hoại con người nhanh hơn là làm việc, suy nghĩ và cảm nhận không xuất phát từ nhu cầu bên trong, từ khao khát cá nhân sâu thẳm, không có lạc thú – chỉ tự động theo nghĩa vụ? "
Friedrich Nietzsche
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh