Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 61 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 61 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.157.840.924 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.770.954.509 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.157.840.924 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.770.954.509 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Lắp đặt, Sửa chữa hệ thống điện trang trí trên địa bàn xã Ba Chẽ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ với 1 gói thầu.
18/05/2026 11:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xác định giá đất cụ thể để bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất thực hiện dự án: Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh 330 đoạn từ thị trấn Ba Chẽ đến đường tỉnh 342 (đoạn đi qua xã Ba Chẽ, tỉnh Quảng Ninh) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thẩm định giá Quảng Ninh
16/04/2026 18:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xác định giá đất cụ thể để bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất thực hiện dự án: Xây dựng cầu thay thế cầu treo Khe Pụt, xã Thanh Sơn bị sập do bão số 3 (nay là xã Ba Chẽ, tỉnh Quảng Ninh) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thẩm định giá Quảng Ninh
16/04/2026 18:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Xác định giá đất cụ thể để bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất thực hiện dự án: Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh 330 đoạn từ thị trấn Ba Chẽ đến đường tỉnh 342 (đoạn đi qua xã Ba Chẽ, tỉnh Quảng Ninh) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ với 1 gói thầu.
16/04/2026 18:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Xác định giá đất cụ thể để bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất thực hiện dự án: Xây dựng cầu thay thế cầu treo Khe Pụt, xã Thanh Sơn bị sập do bão số 3 (nay là xã Ba Chẽ, tỉnh Quảng Ninh) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ với 1 gói thầu.
16/04/2026 17:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Dịch vụ sự nghiệp công, sản phẩm, dịch vụ công ích và duy tu bảo dưỡng các tuyến đường trên địa bàn xã Ba Chẽ năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG TOÀN THẮNG QUẢNG NINH
16/03/2026 10:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Cây giống phục vụ triển khai Tết trồng cây Xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NÔNG VIỆT BẰNG
23/02/2026 14:37
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Dịch vụ sự nghiệp công, sản phẩm, dịch vụ công ích và duy tu bảo dưỡng các tuyến đường trên địa bàn xã Ba Chẽ năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/02/2026 14:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Cây giống phục vụ triển khai Tết trồng cây Xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ với 1 gói thầu.
10/02/2026 09:45
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ sự nghiệp công, sản phẩm, dịch vụ công ích và duy tu, bảo dưỡng các tuyến đường trên địa bàn xã Ba Chẽ năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ với 5 gói thầu.
09/02/2026 20:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ là chủ đầu tư của 61 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 61 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ là chủ đầu tư của 56 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Chẽ là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chiến tranh là hòa bình. Tự do là nô dịch.Sự dốt nát là sức mạnh.War is peace. Freedom is slavery. Ignorance is strength. "
George Orwell
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh