Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Vì như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.679.081.389 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.632.831.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Vì như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.679.081.389 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.632.831.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, cung cấp giống lúa TBR97, lúa Dự hương 8 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC KỲ
12/06/2026 10:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, thẩm định hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG TÂY THĂNG LONG
24/05/2026 15:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Công tác: Hỗ trợ thực hiện chương trình giống lúa năng suất, chất lượng cao trên địa bàn xã Ba Vì Quý II năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Vì với 2 gói thầu.
21/05/2026 18:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát công tác thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Vì.
06/05/2026 18:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC ANH
06/05/2026 18:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG KINH BẮC
06/05/2026 18:49
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Rà soát chi tiết, xác định và đề xuất phương án xử lý đối với các khu vực có ranh giới chồng lấn giữa đất lâm nghiệp với các loại hình sử dụng đất khác của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Sinh thái rừng và Môi trường
04/05/2026 17:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Rà soát hiện trạng, cắm mốc ranh giới rừng và đất lâm nghiệp trên địa bàn xã Ba Vì, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Vì với 1 gói thầu.
29/04/2026 19:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Xử lý cấp bách tuyến cống thoát nước thôn Đá Chông và mương tưới phục vụ sản xuất thôn Pheo của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Vì với 3 gói thầu.
23/04/2026 19:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG HỒNG
30/03/2026 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Vì là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Vì là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Vì là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Vì có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ba Vì là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tin tưởng là biết ngoài kia là đại dương bởi mình nhìn thấy suối. "
William Arthur Ward
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh