Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 55 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 80 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 193 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 174 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 173 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.525.135.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.665.581.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.525.135.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.665.581.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,81%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 04:Tư vấn khảo sát đo vẽ địa hình phục vụ điều chỉnh QHCT xây dựng khu dân cư số 1 mở rộng, xã Lan Mẫu, (nay là xã Bắc Lũng, tỉnh Bắc Ninh), tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG STC
28/08/2026 16:19
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05:Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Duy tu sửa chữa bảo dưỡng công trình giao thông thuỷ lợi trên địa bàn xã Bắc Lũng, tỉnh Bắc Ninh (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ GSA
17/08/2026 07:48
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4:Thi công xây lắp: Duy tu sửa chữa bảo dưỡng công trình giao thông thuỷ lợi trên địa bàn xã Bắc Lũng, tỉnh Bắc Ninh (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HUY HOÀNG
17/08/2026 07:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Dự án: Duy tu, sửa chữa và bảo dưỡng các công trình giao thông thuỷ lợi trên địa bàn xã Bắc Lũng, tỉnh Bắc Ninh (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng với 2 gói thầu.
16/08/2026 08:28
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 03:Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật-dự toán đo đạc địa hình và giám sát, kiểm tra nghiệm thu sản phẩm đo đạc bản đồ phục vụ điều chỉnh QHCT xây dựng khu dân cư số 1 mở rộng, xã Lan Mẫu, (nay là xã Bắc Lũng, tỉnh Bắc Ninh), tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kỹ thuật Nông Nghiệp và Môi Trường Bắc Ninh
30/07/2026 14:31
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5 :Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Cải tạo trạm y tế xã Bắc Lũng, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn và xây dựng An Dương 68
30/07/2026 13:50
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu sô 04 Thi công xây lắp: Cải tạo trạm y tế xã Bắc Lũng, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HUY HOÀNG
30/07/2026 13:47
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Dự án: Cải tạo trạm y tế xã Bắc Lũng, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng với 2 gói thầu.
30/07/2026 13:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 03:Tư vấn quản lý dự án: Duy tu sửa chữa bảo dưỡng công trình giao thông thuỷ lợi trên địa bàn xã Bắc Lũng, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ GSA
29/06/2026 14:26
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra BVTC và Dự toán xây dựng công trình: Cải tạo trạm y tế xã Bắc Lũng, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG MẠNH AN
29/06/2026 08:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng là chủ đầu tư của 55 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng là chủ đầu tư của 80 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 80 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng là chủ đầu tư của 174 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Bắc Lũng là chủ đầu tư có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thiên hạ vẫn hay bảo rằng sống trên đời này, yêu và được yêu là một điều may mắn. Tôi thì chưa rõ cái may mắn đó sẽ ra sao, chỉ biết là cuộc đời này, trước khi gặp được cái thứ gọi là may mắn, là cả một khoảng thời gian dài chìm trong đau khổ, xót xa và tuyệt vọng, mà nếu nó kéo dài quá lâu, đôi khi con người ta còn chẳng màng đến chuyện may mắn hay không nữa là. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh