Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 344.620.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 344.620.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 344.620.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 344.620.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ PCLB năm 2026 xã Bố Hạ của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ Thị Bình
23/06/2026 14:40
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc chuột thực hiện chiến dịch diệt chuột năm 2026 xã Bố Hạ của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ thương mại Tuyến Hải
22/06/2026 09:31
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc chuột thực hiện chiến dịch diệt chuột năm 2026 xã Bố Hạ của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ với 1 gói thầu.
22/06/2026 09:14
PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua thuốc chuột thực hiện chiến dịch diệt chuột năm 2026.
22/06/2026 08:08
PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua vật tư phục vụ phòng chống lụt bão năm 2026.
09/06/2026 16:16
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư phục vụ PCLB năm 2026 xã Bố Hạ của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ với 1 gói thầu.
09/06/2026 16:11
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thóc giống lúa lai F1 Thụy Hương 308 vụ xuân năm 2026 tại thôn Bo Chợ, Đồi Lánh, Bo Non, Tân Xuân, Xuân Lan xã Bố Hạ của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ thương mại Tuyến Hải
09/02/2026 15:26
PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua thóc giống lúa lai F1 Thụy Hương 308 vụ xuân năm 2026 tại thôn Bo Chợ, Đồi Lánh, Bo Non, Tân Xuân, Xuân Lan xã Bố Hạ.
09/02/2026 15:15
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Mua thóc giống lúa lai F1 Thụy Hương 308 vụ xuân năm 2026 tại thôn Bo Chợ, Đồi Lánh, Bo Non, Tân Xuân, Xuân Lan xã Bố Hạ của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ với 1 gói thầu.
09/02/2026 15:11
PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua thóc giống lúa lai F1 Thụy Hương 308 vụ xuân năm 2026 tại thôn Bo Chợ, Đồi Lánh, Bo Non, Tân Xuân, Xuân Lan xã Bố Hạ.
06/02/2026 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BỐ HẠ là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đổi mới không phải là việc bạn bỏ ra bao nhiêu tiền cho nghiên cứu và phát triển. Khi Apple tung ra sản phẩm Mac, IBM tiêu tốn tiền R&D hơn ít nhất 100 lần. Đây không phải là vấn đề tiền bạc. Đây là về chuyện bạn có những con người như thế nào, bạn được lãnh đạo như thế nào, và bạn đạt được đến đâu. "
Steve Jobs
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh