Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,92%, Xây lắp 15,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.852.877.465 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.841.947.749 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,92%, Xây lắp 15,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.852.877.465 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.841.947.749 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn xác định giá đất cụ thể để tính tiền bồi thường giải phóng mặt bằng các công trình hồ chứa nước trên địa bàn xã Cẩm Giàng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng với 2 gói thầu.
19/12/2025 09:04
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đảm bảo cơ sở vật chất khi thực hiện sắp xếp, tinh gọn bộ máy, sắp xếp đơn vị hành chính của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Diệu Nga - Thiết bị số BK
17/12/2025 13:29
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ NÔNG LÂM NGHIỆP VÀ XÂY DỰNG HOA SƠN
17/12/2025 11:25
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ NÔNG LÂM NGHIỆP VÀ XÂY DỰNG HOA SƠN
17/12/2025 11:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Quyết Tiến TH
16/12/2025 16:10
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Quyết Tiến TH
16/12/2025 16:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG TUẤN HÀ
08/12/2025 16:19
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG TUẤN HÀ
08/12/2025 16:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “mua sắm trang thiết bị đảm bảo cơ sở vật chất khi thực hiện sắp xếp, tinh gọn bộ máy, sắp xếp đơn vị hành chính” của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng với 1 gói thầu.
08/12/2025 16:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đường nội đồng Pá Ội và đoạn nối vào đường lâm nghiệp, thôn Thủy Bình, xã Cẩm Giàng, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng với 1 gói thầu.
25/11/2025 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Lập hồ sơ cắm mốc giới và đưa mốc giới quy hoạch ra thực địa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
21/12/2024 09:36
Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Lập hồ sơ cắm mốc giới và đưa mốc giới quy hoạch ra thực địa với 1 nhà thầu tham gia.
05/12/2024 16:53
Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Lập hồ sơ cắm mốc giới và đưa mốc giới quy hoạch ra thực địa theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/11/2024 14:26
Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Tân Phú
26/11/2024 13:22
Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và Đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD VÀ TM MAI ANH MINH
26/11/2024 13:18
Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đưa mốc giới quy hoạch ra thực địa quy hoạch chung xây dựng xã Quân Hà, huyện Bạch Thông, tỉnh Bắc Kạn giai đoạn 2021 - 2030 với 3 gói thầu.
26/11/2024 11:08
Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đưa mốc giới quy hoạch ra thực địa quy hoạch chung xây dựng xã Quân Hà, huyện Bạch Thông, tỉnh Bắc Kạn giai đoạn 2021 - 2030 với 3 gói thầu.
07/11/2024 11:46
Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn Lập đồ án quy hoạch chi tiết điểm dân cư nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DHAN GROUP
05/11/2024 09:06
Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết điểm dân cư nông thôn xã Quân Hà, huyện Bạch Thông, tỉnh Bắc Kạn đến năm 2030 với 2 gói thầu.
28/10/2024 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn xác định giá đất cụ thể để tính tiền bồi thường giải phóng mặt bằng các công trình hồ chứa nước trên địa bàn xã Cẩm Giàng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng với 2 gói thầu.
19/12/2025 09:04
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đảm bảo cơ sở vật chất khi thực hiện sắp xếp, tinh gọn bộ máy, sắp xếp đơn vị hành chính của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Diệu Nga - Thiết bị số BK
17/12/2025 13:29
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ NÔNG LÂM NGHIỆP VÀ XÂY DỰNG HOA SƠN
17/12/2025 11:25
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ NÔNG LÂM NGHIỆP VÀ XÂY DỰNG HOA SƠN
17/12/2025 11:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Quyết Tiến TH
16/12/2025 16:10
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Quyết Tiến TH
16/12/2025 16:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG TUẤN HÀ
08/12/2025 16:19
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG TUẤN HÀ
08/12/2025 16:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “mua sắm trang thiết bị đảm bảo cơ sở vật chất khi thực hiện sắp xếp, tinh gọn bộ máy, sắp xếp đơn vị hành chính” của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng với 1 gói thầu.
08/12/2025 16:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đường nội đồng Pá Ội và đoạn nối vào đường lâm nghiệp, thôn Thủy Bình, xã Cẩm Giàng, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng với 1 gói thầu.
25/11/2025 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cẩm Giàng là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mộ phần là điểm tận cùng của tất cả con đường, là cánh cửa của hư vô. "
Bernard Shaw (Ireland)
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026