Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cam Lâm như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 111 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 54 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 54 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.206.231.059 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.217.243.920 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cam Lâm như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.206.231.059 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.217.243.920 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cam Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cam Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THT
22/06/2026 14:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cam Lâm đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cam Lâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2026 10:44
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cam Lâm đã đăng tải KHLCNT Trường Mầm non Thỏ Hồng, xã Cam Hiệp Bắc của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cam Lâm với 10 gói thầu.
07/05/2026 17:01
Phòng Kinh tế xã Cam Lâm đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Mầm non Thỏ Hồng, xã Cam Hiệp Bắc.
07/05/2026 15:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cam Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm tra phương án kỹ thuật khảo sát, kiểm tra kết quả khảo sát và giám sát khảo sát địa hình (tỷ lệ 1/500) một phần xã Cam Hòa, huyện Cam Lâm của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cam Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp Đo đạc Bản đồ Nông nghiệp I
07/03/2026 10:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cam Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Khảo sát lập bản đồ địa hình (tỷ lệ 1/500) một phần xã Cam Hòa, huyện Cam Lâm của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cam Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ MIỀN TRUNG VÀ TÂY NGUYÊN
07/03/2026 10:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cam Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm tra phương án kỹ thuật khảo sát, kiểm tra kết quả khảo sát và giám sát khảo sát địa hình (tỷ lệ 1/500) một phần xã Cam Hiệp Bắc, huyện Cam Lâm của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cam Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp Đo đạc Bản đồ Nông nghiệp I
07/03/2026 10:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cam Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Khảo sát lập bản đồ địa hình (tỷ lệ 1/500) một phần xã Cam Hiệp Bắc, huyện Cam Lâm của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cam Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẠI PHÚ
07/03/2026 09:41
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cam Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm tra phương án kỹ thuật khảo sát, kiểm tra kết quả khảo sát và giám sát khảo sát địa hình (tỷ lệ 1/500) Khu gia đình quân đội, xã Cam Thành Bắc, huyện Cam Lâm của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cam Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ
07/03/2026 09:38
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cam Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Khảo sát lập bản đồ địa hình (tỷ lệ 1/500) Khu gia đình quân đội, xã Cam Thành Bắc, huyện Cam Lâm của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cam Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Địa Chính 7
07/03/2026 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cam Lâm là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cam Lâm là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 33 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cam Lâm là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cam Lâm là chủ đầu tư của 57 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cam Lâm có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cam Lâm là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi có trái tim, có tâm hồn cao thượng, những thứ khiến tôi dường như có giá trị hơn bản thân tôi, bởi vì tôi là tất cả những gì tôi có thể trở thành. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh