Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cần Giờ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 895.357.493 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 865.700.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cần Giờ như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 895.357.493 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 865.700.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,31%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cần Giờ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm
“Thuê dịch vụ công nghệ thông tin phục vụ giám sát hành trình các tàu cá không đủ điều kiện về hồ sơ và thiết bị an toàn kỹ thuật của xã Cần Giờ” của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cần Giờ với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cần Giờ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Văn phòng phẩm năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cần Giờ với 1 gói thầu.
14/08/2026 11:46
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cần Giờ đã đăng tải kết quả gói thầu Phát quang, đảm bảo vệ sinh môi trường tại các vị trí Trụ sở, nhà đất công trên địa bàn xã Cần Giờ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH HUYỆN CẦN GIỜ
07/08/2026 11:26
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cần Giờ đã đăng tải KHLCNT Phát quang, đảm bảo vệ sinh môi trường tại các vị trí Trụ sở, nhà đất công trên địa bàn xã Cần Giờ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cần Giờ với 1 gói thầu.
29/07/2026 11:50
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cần Giờ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định giá (xác định đơn giá quyền sử dụng đất) phục vụ công tác đền bù giải phóng mặt bằng (địa bàn xã Cần Giờ) dự án Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư phục vụ dự án Tuyến đường sắt Bến Thành - Cần Giờ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ KINH DOANH BẤT ĐỘNG SẢN THỊNH VƯỢNG
29/07/2026 11:41
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cần Giờ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chi phí thẩm định giá (xác định đơn giá quyền sử dụng đất) phục vụ công tác đền bù giải phóng mặt bằng (địa bàn xã Cần Giờ) dự án Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư phục vụ dự án Tuyến đường sắt Bến Thành - Cần Giờ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cần Giờ với 1 gói thầu.
29/07/2026 11:25
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cần Giờ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, cung cấp linh kiện máy in, mực in, linh kiện máy vi tính và hợp đồng dịch vụ bản chụp máy photocopy năm 2026
tại Phòng Kinh tế của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MÁY VĂN PHÒNG PHÚC KHANG
07/02/2026 14:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cần Giờ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cung cấp linh kiện máy in, mực in, linh kiện máy vi tính và hợp đồng dịch vụ bản chụp máy photocopy năm 2026 tại Phòng Kinh tế của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cần Giờ với 1 gói thầu.
07/02/2026 13:32
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cần Giờ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Đảm bảo công tác vệ sinh môi trường phục vụ Lễ hội Nghinh Ông Cần Giờ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cần Giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH HUYỆN CẦN GIỜ
13/11/2025 18:31
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cần Giờ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Đảm bảo công tác vệ sinh môi trường phục vụ Lễ hội Nghinh Ông Cần Giờ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cần Giờ với 1 gói thầu.
05/11/2025 17:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cần Giờ là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cần Giờ là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cần Giờ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cần Giờ là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điều cốt yếu của cuộc đời là tìm ra điều gì bạn thực sự yêu thích và làm mỗi ngày trôi qua có ý nghĩa. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh