Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.137.491.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.805.020.450 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.137.491.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.805.020.450 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,50%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG.
25/07/2026 17:52
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HOA SEN
25/07/2026 17:51
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nạo vét, đắp bờ kênh và sửa chữa cống nội đồng thôn Xuân Trại 2, xã Chấn Hưng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG với 3 gói thầu.
25/07/2026 17:15
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kiến trúc xây dựng Viễn Đông
25/07/2026 16:28
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 79
25/07/2026 16:12
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG GIA PHẠM
25/07/2026 16:02
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Nạo vét, đắp bờ kênh và sửa chữa cống nội đồng thôn Xuân Trại 2, xã Chấn Hưng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG với 3 gói thầu.
25/07/2026 15:42
PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét, đắp bờ kênh và sửa chữa cống nội đồng thôn Xuân Trại 2, xã Chấn Hưng.
25/07/2026 15:15
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BMT6
25/07/2026 11:26
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát TCXD của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HOA SEN
25/07/2026 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 24 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG là chủ đầu tư của 37 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ CHẤN HƯNG là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu nhau không phải là nhìn nhau, nhưng là cùng nhau nhìn về một hướng. "
Saint Exupery
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh