Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.263.623.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.253.248.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.263.623.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.253.248.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV XÂY DỰNG THÀNH NAM
05/08/2026 16:26
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT
05/08/2026 16:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng mới Cầu rạch Bờ Dừa, ấp Phú Xuân, xã Châu Thành của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành với 2 gói thầu.
05/08/2026 16:19
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế xây dựng và dự toán công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng KT
05/08/2026 16:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu khảo sát địa hình và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH ĐAN
05/08/2026 16:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng mới Cầu rạch Bờ Dừa, ấp Phú Xuân, xã Châu Thành của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành với 2 gói thầu.
05/08/2026 15:58
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua con giống (gà nòi Bến Tre, Vịt xiêm Pháp, Ếch) và thức ăn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP MỸ CHÁNH
27/12/2025 08:52
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải TBMT Gói thầu mua con giống (gà nòi Bến Tre, Vịt xiêm Pháp, Ếch) và thức ăn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2025 08:48
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Thẩm định hồ sơ mời thầu, và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành.
12/12/2025 16:39
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Phát triển Nông nghiệp MêKông
12/12/2025 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không ai trở thành chuyên gia trong một ngành mới chỉ qua đêm, thậm chí dù bạn đến từ một ngành mà bạn có uy tín và nhiều kinh nghiệm. "
Jack Canfield
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh