Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 101 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 89 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.335.707.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.331.430.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.335.707.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.331.430.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông trên địa bàn xã Chiềng Hoa năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THĂNG LONG 686 TÂY BẮC
19/08/2026 17:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa đã đăng tải TBMT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông trên địa bàn xã Chiềng Hoa năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2026 17:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC MINH TÂM
04/08/2026 15:04
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông trên địa bàn xã Chiềng Hoa năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa với 5 gói thầu.
03/08/2026 14:35
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
01/07/2026 17:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
01/07/2026 17:09
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
01/07/2026 17:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH HOẠT
01/07/2026 17:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUANG HIẾU
01/07/2026 17:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HUYỀN TÂM
01/07/2026 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa là chủ đầu tư của 41 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 41 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa là chủ đầu tư của 90 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Chiềng Hoa là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quen voi chớ sờ ngà Quen chó chớ sờ răng. "
Tục ngữ Thái
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh