Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Co Mạ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.855.530.110 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.855.527.508 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Co Mạ như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.855.530.110 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.855.527.508 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Co Mạ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế Kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Co Mạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐAN E&C
24/08/2026 21:09
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Co Mạ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng mô hình thôn, xóm sáng - xanh - sạch - đẹp, an toàn trên địa bàn xã Co Mạ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Co Mạ với 1 gói thầu.
24/08/2026 21:04
Phòng Kinh tế xã Co Mạ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mô hình thôn, xóm sáng - xanh - sạch - đẹp, an toàn trên địa bàn xã Co Mạ.
24/08/2026 20:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Co Mạ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Co Mạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH T891
12/08/2026 14:50
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Co Mạ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Co Mạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG GIA BÌNH MINH
07/08/2026 14:19
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Co Mạ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Co Mạ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH KT07
07/08/2026 14:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Co Mạ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông liên bản từ Co Nhừ đến Há Khúa, xã Co Mạ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Co Mạ với 3 gói thầu.
07/08/2026 14:09
Phòng Kinh tế xã Co Mạ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường giao thông liên bản từ Co Nhừ đến Há Khúa, xã Co Mạ.
07/08/2026 13:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Co Mạ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Co Mạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ATH SƠN LA
27/07/2026 16:36
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Co Mạ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Co Mạ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH T891
20/07/2026 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Co Mạ là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Co Mạ là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Co Mạ là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Co Mạ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Co Mạ là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc là trạng thái thường trực hình như không làm ra cho con người ở dưới này. "
Jean Jacques Rousseau
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh