Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cư Pui như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 69 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 106 gói thầu, trong đó có 66 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 88 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 87 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.432.983.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.828.133.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cư Pui như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.432.983.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.828.133.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cư Pui đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cư Pui.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHƯỚC DŨNG
24/08/2026 09:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cư Pui đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường GTNT thôn Ea Bar, xã Cư Pui (đường đi vào đội 5) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cư Pui với 1 gói thầu.
24/08/2026 09:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cư Pui đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chung xã Cư Pui, tỉnh Đắk Lắk đến năm 2050 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cư Pui với 3 gói thầu.
24/08/2026 09:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cư Pui đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cư Pui.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHƯỚC DŨNG
11/08/2026 16:58
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cư Pui đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cư Pui.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHƯỚC DŨNG
11/08/2026 16:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cư Pui đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cư Pui.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VẬT LIỆU XÂY DỰNG THÂN BÌNH
10/08/2026 09:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cư Pui đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt bể chứa chất thải nguy hại tại các cánh đồng trên địa bàn xã của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cư Pui với 1 gói thầu.
10/08/2026 09:01
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cư Pui đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cư Pui.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGỌC TÂM
23/07/2026 08:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cư Pui đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cư Pui.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TV ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG NGUYÊN MINH
23/07/2026 08:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cư Pui đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cư Pui.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGỌC TÂM
23/07/2026 08:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cư Pui là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cư Pui là chủ đầu tư của 69 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 69 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cư Pui là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cư Pui là chủ đầu tư của 88 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cư Pui có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cư Pui là chủ đầu tư có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đàn bà, ấy là con chim xinh đẹp nhất mà chúng ra có được trên thế giới này. "
Alfred De Musset
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh