Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.545.686.872 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.499.395.471 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.545.686.872 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.499.395.471 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁ TRÍ
21/07/2026 14:46
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/07/2026 16:04
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN TRÚC 90
03/07/2026 16:48
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM DV TƯ VẤN TỔNG HỢP AT
03/07/2026 16:45
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG VCONS MIỀN NAM
03/07/2026 16:41
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Cao Nguyên Bình
03/07/2026 16:39
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông đi từ ĐT.725 vào thôn 8 xã Đạ Tẻh 3 (tuyến đường bên kia mương) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 với 5 gói thầu.
03/07/2026 16:36
Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường giao thông đi từ ĐT.725 vào thôn 8 xã Đạ Tẻh 3 (tuyến đường bên kia mương).
03/07/2026 16:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG VCONS MIỀN NAM
01/07/2026 16:58
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt đèn năng lượng mặt trời của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 với 1 gói thầu.
01/07/2026 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đạ Tẻh 3 là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tính kiên định là chìa khóa! Nếu bạn không thể kiên định, bạn sẽ chẳng thể làm được việc gì. "
Tony Gaskins
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026