Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng KInh tế xã Đại Hải như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.697.575.029 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.737.286.963 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng KInh tế xã Đại Hải như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.697.575.029 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.737.286.963 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,08%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng KInh tế xã Đại Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Nhiệm vụ: Xây dựng mô hình ứng dụng công nghệ trong hệ thống tưới nước, bón phân và phun thuốc tự động điều khiển từ xa trên cây sầu riêng xã Đại Hải, thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư Phòng KInh tế xã Đại Hải với 1 gói thầu.
16/07/2026 17:36
Bên mời thầu Phòng KInh tế xã Đại Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng mô hình lò khí hóa, bể ủ phân vi sinh từ phế phẩm nông nghiệp, chất thải hữu cơ (từ rác thải sinh hoạt để tạo năng lượng sạch và phân vi sinh) của chủ đầu tư Phòng KInh tế xã Đại Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NƯỚC VÀ MÔI TRƯỜNG SÀI GÒN
25/06/2026 14:26
Bên mời thầu Phòng KInh tế xã Đại Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Phòng KInh tế xã Đại Hải.
24/06/2026 16:29
Bên mời thầu Phòng KInh tế xã Đại Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập nhiệm vụ quy hoạch của chủ đầu tư Phòng KInh tế xã Đại Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH ĐÔ THỊ VÀ NÔNG THÔN
18/06/2026 16:29
Bên mời thầu Phòng KInh tế xã Đại Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Lập Quy hoạch chung xã Đại Hải, Thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư Phòng KInh tế xã Đại Hải với 2 gói thầu.
18/06/2026 16:23
Phòng KInh tế xã Đại Hải đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lập Quy hoạch chung xã Đại Hải, thành phố Cần Thơ.
18/06/2026 16:16
Bên mời thầu Phòng KInh tế xã Đại Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng KInh tế xã Đại Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TRƯƠNG TRÍ THỊNH
18/06/2026 16:05
Bên mời thầu Phòng KInh tế xã Đại Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng KInh tế xã Đại Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TV ĐT XD Nhật Mai
18/06/2026 16:03
Bên mời thầu Phòng KInh tế xã Đại Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng KInh tế xã Đại Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XD ĐẠI AN
18/06/2026 16:00
Bên mời thầu Phòng KInh tế xã Đại Hải đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Gia cố, khắc phục sạt lỡ bờ bao đoạn ông Lê Văn Út (giai đoạn 2), ấp 5A, xã Đại Hải của chủ đầu tư Phòng KInh tế xã Đại Hải với 3 gói thầu.
18/06/2026 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng KInh tế xã Đại Hải là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng KInh tế xã Đại Hải là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng KInh tế xã Đại Hải là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng KInh tế xã Đại Hải là chủ đầu tư của 43 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng KInh tế xã Đại Hải có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng KInh tế xã Đại Hải là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bước đầu tiên trong tình yêu là làm mình trở nên xinh đẹp. Bước đầu tiên trong hôn nhân là làm mình trở nên đáng tin cậy.Bước đầu tiên để sinh con là làm mình có tài chính vững chắc.Có những chuyện không phải bạn muốn làm là làm được. Đầu tiên, hãy làm cho mình có đủ điều kiện. "
Thiên Lam
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh