Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.104.492.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.104.492.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.104.492.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.104.492.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí cây hoa khu vực Trụ sở Đảng ủy - UBND xã chào mừng kỷ niệm 81 năm Ngày Quốc khánh nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam (02/9/1945-02/9/2026) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XANH ĐIỀN
28/08/2026 08:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Trang trí cây hoa khu vực Trụ sở Đảng ủy - UBND xã chào mừng kỷ niệm 81 năm Ngày Quốc khánh nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam (02/9/1945-02/9/2026) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng với 1 gói thầu.
27/08/2026 18:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: tư vấn giám sát của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HÀ NỘI.
29/06/2026 17:37
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Nguyên Dương
29/06/2026 17:31
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Vạch sơn gờ giảm tốc và tăng cường tổ chức giao thông tại các ngã ba, ngã tư, các cổng trường học thường xuyên xảy ra xung đột giao thông của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng với 2 gói thầu.
17/06/2026 11:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí cây hoa khu vực Trụ sở Đảng ủy - UBND xã chào mừng kỷ niệm 51 năm Ngày Giải phóng miền Nam thống nhất đất nước 30/4; 140 năm Ngày Quốc tế Lao động 01/5, hướng tới kỷ niệm 136 năm Ngày sinh của chủ tịch Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XANH ĐIỀN
25/04/2026 16:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Trang trí cây hoa khu vực Trụ sở Đảng ủy - UBND xã chào mừng kỷ niệm 51 năm Ngày Giải phóng miền Nam thống nhất đất nước 30/4; 140 năm Ngày Quốc tế Lao động 01/5, hướng tới kỷ niệm 136 năm Ngày sinh của chủ tịch Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng với 1 gói thầu.
25/04/2026 14:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Trồng, trang trí cây hoa phục vụ tết nguyên đán và Lễ phát động "Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ" đầu xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XANH ĐIỀN
07/02/2026 14:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Trồng, trang trí cây hoa phục vụ tết nguyên đán và Lễ phát động "Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ" đầu xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng với 1 gói thầu.
04/02/2026 17:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí cây hoa trụ sở Đảng ủy, UBND xã và các vị trí trung tâm xã phục vụ chào đón năm mới 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XANH ĐIỀN
19/12/2025 18:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế Xã Đan Phượng là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có nghị lực là bản thân đủ lớn để đương đầu với cuộc đời. "
Mary Caroline Richards
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh