Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 74 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 73 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.984.802.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.107.622.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.984.802.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.107.622.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,88%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG AN TM
23/08/2026 21:57
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SÔNG CỬU LONG
23/08/2026 21:54
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Đường nhựa kết nối từ đường kênh K27 đến đường kênh 200 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU với 2 gói thầu.
23/08/2026 21:50
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG PHÁT BẢO LỘC
23/08/2026 21:38
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DIỄM TƯỜNG
23/08/2026 21:34
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Cầu kênh K27 - kênh 12.000 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU với 2 gói thầu.
23/08/2026 21:30
PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, rải đá chống lầy đường bờ Nam kênh 12.000 (kênh 200 - kênh Ranh).
23/08/2026 21:21
PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cầu kênh K27 – kênh 12.000.
23/08/2026 21:21
PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nhựa kết nối từ đường kênh K27 đến đường kênh 200.
23/08/2026 21:21
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG PHÁT BẢO LỘC
23/08/2026 21:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU là chủ đầu tư của 39 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 39 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU là chủ đầu tư của 73 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mọi con sóng, dù đỉnh sóng có cao và mạnh đến thế nào, cuối cùng cũng phải tự sụp đổ từ bên trong. "
Stefan Zweig
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh