Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đông Thái như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 49 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 23 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 49 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 98 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 55 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 55 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 84,62%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.510.676.368 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.489.345.776 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đông Thái như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 84,62%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.510.676.368 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.489.345.776 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đông Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đông Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Nam Tiến
25/08/2026 10:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đông Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Hỗ trợ sản xuất lúa chất lượng cao, theo hướng hữu cơ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đông Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN NÔNG NGHIỆP XANH 886 KIÊN GIANG
24/07/2026 07:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đông Thái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đông Thái với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2026 18:46
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đông Thái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Hỗ trợ sản xuất lúa chất lượng cao, theo hướng hữu cơ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đông Thái với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/07/2026 08:49
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đông Thái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Hỗ trợ sản xuất lúa chất lượng cao, theo hướng hữu cơ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đông Thái với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/07/2026 15:33
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đông Thái đã đăng tải KHLCNT Dự án Hỗ trợ sản xuất lúa chất lượng cao, theo hướng hữu cơ, vụ Hè Thu năm 2026 trên địa bàn xã Đông Thái” của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đông Thái với 3 gói thầu.
30/06/2026 14:31
Phòng Kinh tế xã Đông Thái đăng tải Dự án đầu tư phát triển “Dự án Hỗ trợ sản xuất lúa chất lượng cao, theo hướng hữu cơ, vụ Hè Thu năm 2026
trên địa bàn xã Đông Thái”.
30/06/2026 14:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đông Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đông Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Nam Tiến
18/06/2026 13:39
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đông Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đông Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nam Thịnh Phát Kiên Giang
15/06/2026 16:10
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Đông Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Chi phí giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đông Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nam Thịnh Phát Kiên Giang
15/06/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đông Thái là chủ đầu tư của 49 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đông Thái là chủ đầu tư của 49 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 49 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đông Thái là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đông Thái là chủ đầu tư của 43 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đông Thái có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Đông Thái là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lịch sử là bằng chứng của thời đại, là ngọn lửa của chân lý, là sinh mệnh của kí ức, là thầy giáo của cuộc sống và là sứ giả của cổ nhân. "
Cicero (La Mã)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh