Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Ning như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Ning như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ea Ning đã đăng tải KHLCNT Phê duyêt chủ trương và dự kiến kinh phí thực hiện dự án và phê duyệt KHLCNT dự án Sửa chữa đập dâng thôn 7, thôn 14 và kênh mương buôn Tắc Mnga của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Ning với 1 gói thầu.
06/08/2026 15:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ea Ning đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa thực hiện dự án hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Ning với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:32
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ea Ning đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự án: Khắc phục khẩn cấp công trình Hồ 5B, thôn 23, xã Ea Ning của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Ning với 3 gói thầu.
27/07/2026 10:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ea Ning đã đăng tải KHLCNT Lập phương án sử dụng đất chi tiết diện tích có nguồn gốc thu hồi từ Công ty TNHH MTV cà phê giao địa phương quản lý trên địa bàn xã Ea Ning của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Ning với 1 gói thầu.
14/05/2026 09:18
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ea Ning đã đăng tải KHLCNT Chương trình mỗi xã một sản phẩm (OCOP) trên địa bàn xã Ea Ning năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Ning với 1 gói thầu.
14/05/2026 09:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ea Ning đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí mua sắm trang thiết bị phục vụ chuyên môn Phòng Kinh tế xã Ea Ning năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Ning với 1 gói thầu.
23/12/2025 10:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ea Ning đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Nội dung thành phần số 11: Tăng cường công tác giám sát, đánh giá thực hiện Chương trình; nâng cao năng lực, truyền thông xây dựng nông thôn mới; thực hiện phong trào thi đua cả nước chung sức xây dựng nông thôn mới Nội dung 1: Nâng cao chất lượng và hiệu quả công tác kiểm tra, giám sát, đánh giá kết quả thực hiện chương trình; xây dựng hệ thống giám sát, đánh giá; nhân rộng mô hình giám sát an ninh hiện đại và giám sát của cộng đồng năm 2025 trên địa bàn xã Ea Ning của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Ning với 1 gói thầu.
17/12/2025 09:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ea Ning đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 4 đi thôn 5, xã Cư Ewi của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Ning với 3 gói thầu.
25/11/2025 10:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ea Ning đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 16 đi thôn 17, xã Ea Ning của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Ning với 3 gói thầu.
25/11/2025 10:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ea Ning đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn 15 đi thôn 22, xã Ea Ning của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Ning với 3 gói thầu.
25/11/2025 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Ning là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Ning là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Ning có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Ning là chủ đầu tư có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thành công là tiến trình không ngừng biến một mục tiêu hay lý tưởng đáng giá trở thành hiện thực. "
Earl Nightingale
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh