Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Riêng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.889.762.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.889.762.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Riêng như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.889.762.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.889.762.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ea Riêng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Riêng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Nguyên Huy
10/08/2026 15:59
Phòng Kinh tế xã Ea Riêng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khắc phục hồ đội 5 (thôn 8), xã Ea Riêng.
06/08/2026 15:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ea Riêng đã đăng tải KHLCNT Khắc phục hồ đội 5 (thôn 8), xã Ea Riêng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Riêng với 3 gói thầu.
06/08/2026 15:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ea Riêng đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông thôn 15 (từ nhà bà Hồ Thị Diệu đến nhà ông Đậu Xuân Thành), xã Ea Riêng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Riêng với 1 gói thầu.
03/08/2026 14:28
Phòng Kinh tế xã Ea Riêng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường giao thông thôn 15 (từ nhà bà Hồ Thị Diệu đến nhà ông Đậu Xuân Thành), xã Ea Riêng.
03/08/2026 14:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ea Riêng đã đăng tải kết quả gói thầu Lập quy hoạch chung xã Ea Riêng, tỉnh Đắk Lắk đến năm 2050 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Riêng.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Quy hoạch và Thiết kế nông nghiệp miền Trung
30/07/2026 08:52
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ea Riêng đã đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chung xã Ea Riêng, tỉnh Đắk Lắk đến năm 2050 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Riêng với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:56
Phòng Kinh tế xã Ea Riêng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lập quy hoạch chung xã Ea Riêng, tỉnh Đắk Lắk đến năm 2050.
27/07/2026 15:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ea Riêng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Riêng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thành Đạt Tây Nguyên
06/07/2026 14:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ea Riêng đã đăng tải KHLCNT Khắc phục hồ đội 4 C8 (C10), xã Ea Riêng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Riêng với 3 gói thầu.
29/06/2026 09:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Riêng là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Riêng là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Riêng là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Riêng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ea Riêng là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không phải là tri thức, mà chính sự học, không phải sự có được, mà quá trình đi đến nơi, mới đem lại niềm vui lớn nhất. "
Carl Friedrich Gauss
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info