Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Gia Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.391.942.713 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.715.543.050 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Gia Hòa như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.391.942.713 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.715.543.050 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,89%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Gia Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Gia cố bờ kênh trục giữa ấp Đay Sô của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Gia Hòa với 4 gói thầu.
18/08/2026 14:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Gia Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bộ máy Kiosk ComQ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Gia Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
03/07/2026 10:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Gia Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm Bộ máy Kiosk ComQ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Gia Hòa với 1 gói thầu.
03/07/2026 10:39
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Gia Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính, máy in laser của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Gia Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VI TÍNH TUẤN HUY
29/06/2026 18:35
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Gia Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm máy vi tính, máy in laser của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Gia Hòa với 1 gói thầu.
29/06/2026 14:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Gia Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Nhiệm vụ quy hoạch chung xã Gia Hòa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Gia Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH ĐÔ THỊ VÀ NÔNG THÔN
22/06/2026 16:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Gia Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Gia Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG TUẤN ĐẠT
22/06/2026 15:41
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Gia Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu lập Nhiệm vụ quy hoạch, Quy hoạch chung xã Gia Hòa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Gia Hòa với 2 gói thầu.
22/06/2026 15:31
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Gia Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thâu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Gia Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TUẤN THÀNH ĐẠT
13/06/2026 10:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Gia Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Đường Nhơn Hòa 4, xã Gia Hòa, thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Gia Hòa với 5 gói thầu.
13/06/2026 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Gia Hòa là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Gia Hòa là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Gia Hòa là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Gia Hòa là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Gia Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Gia Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự đơn giản cũng là sự tinh tế tột cùng. "
Leonardo da Vinci
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026