Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.689.324.380 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.676.352.386 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.689.324.380 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.676.352.386 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sách giáo khoa cho học sinh Trường TH&THCS Hải Hoà của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
10/08/2026 14:04
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung câp sách giáo khoa cho học sinh trường TH&THCS Hải Hoà năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa với 1 gói thầu.
10/08/2026 10:58
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác ứng phó sự cố, thiên tai, tình huống khẩn cấp và tìm kiếm cứu nạn trên địa bàn xã Hải Hòa của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VẬT TƯ MÔI TRƯỜNG DƯƠNG QUYỀN
21/05/2026 16:31
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu kinh phí vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác ứng phó sự cố, thiên tai, tình huống khẩn cấp và tìm kiếm cứu nạn trên địa bàn xã Hải Hòa của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa với 1 gói thầu.
20/05/2026 10:10
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn xác định giá đất cụ thể để bồi thường, giải phóng mặt bằng thực hiện dự án Trạm biến áp 220kV Cộng Hòa và đường dây đấu nối. Địa điểm tại xã Hải Hòa, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ DỊCH VỤ ĐẤT ĐAI VLAND
13/05/2026 14:23
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn xác định giá đất cụ
thể để bồi thường, giải phóng mặt bằng thực hiện dự án Trạm biến áp 220kV
Cộng Hòa và đường dây đấu nối. Địa điểm tại xã Hải Hòa, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa với 1 gói thầu.
13/05/2026 14:15
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xác định giá đất cụ thể để bồi thường (trên địa bàn Xã Hải Hoà) khi Nhà nước thu hồi đất dự án: Xuất tuyến 110kV sau trạm biến áp 220kV Cộng Hòa tại xã Hải Hòa, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ DỊCH VỤ ĐẤT ĐAI VLAND
13/05/2026 14:03
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn xác định giá đất cụ thể để bồi thường (trên địa bàn Xã Hải Hoà) khi Nhà nước thu hồi đất dự án: Xuất tuyến 110kV sau trạm biến áp 220kV Cộng Hòa tại xã Hải Hòa, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa với 1 gói thầu.
12/05/2026 23:27
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu kinh phí mua giống thủy sản tổ chức chương trình thả giống tái tạo nguồn lợi thủy sản nhân kỷ niệm 67 năm ngày truyền thổng Thủy sản Việt Nam (01/04/1959 - 01/04/2026) của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa với 1 gói thầu.
20/04/2026 08:55
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm cung ứng dịch vụ xã Hải Hòa
19/12/2025 23:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng kinh tế xã Hải Hòa công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác ứng phó sự cố, thiên tai, tình huống khẩn cấp và tìm kiếm cứu nạn trên địa bàn xã Hải Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VẬT TƯ MÔI TRƯỜNG DƯƠNG QUYỀN
21/05/2026 16:31
Phòng kinh tế xã Hải Hòa công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn xác định giá đất cụ thể để bồi thường, giải phóng mặt bằng thực hiện dự án Trạm biến áp 220kV Cộng Hòa và đường dây đấu nối. Địa điểm tại xã Hải Hòa, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ DỊCH VỤ ĐẤT ĐAI VLAND
13/05/2026 14:23
Phòng kinh tế xã Hải Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn xác định giá đất cụ thể để bồi thường (trên địa bàn Xã Hải Hoà) khi Nhà nước thu hồi đất dự án: Xuất tuyến 110kV sau trạm biến áp 220kV Cộng Hòa tại xã Hải Hòa, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ DỊCH VỤ ĐẤT ĐAI VLAND
13/05/2026 14:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sách giáo khoa cho học sinh Trường TH&THCS Hải Hoà của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
10/08/2026 14:04
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung câp sách giáo khoa cho học sinh trường TH&THCS Hải Hoà năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa với 1 gói thầu.
10/08/2026 10:58
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác ứng phó sự cố, thiên tai, tình huống khẩn cấp và tìm kiếm cứu nạn trên địa bàn xã Hải Hòa của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG VẬT TƯ MÔI TRƯỜNG DƯƠNG QUYỀN
21/05/2026 16:31
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu kinh phí vật tư, trang thiết bị phục vụ công tác ứng phó sự cố, thiên tai, tình huống khẩn cấp và tìm kiếm cứu nạn trên địa bàn xã Hải Hòa của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa với 1 gói thầu.
20/05/2026 10:10
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn xác định giá đất cụ thể để bồi thường, giải phóng mặt bằng thực hiện dự án Trạm biến áp 220kV Cộng Hòa và đường dây đấu nối. Địa điểm tại xã Hải Hòa, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ DỊCH VỤ ĐẤT ĐAI VLAND
13/05/2026 14:23
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn xác định giá đất cụ
thể để bồi thường, giải phóng mặt bằng thực hiện dự án Trạm biến áp 220kV
Cộng Hòa và đường dây đấu nối. Địa điểm tại xã Hải Hòa, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa với 1 gói thầu.
13/05/2026 14:15
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xác định giá đất cụ thể để bồi thường (trên địa bàn Xã Hải Hoà) khi Nhà nước thu hồi đất dự án: Xuất tuyến 110kV sau trạm biến áp 220kV Cộng Hòa tại xã Hải Hòa, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ DỊCH VỤ ĐẤT ĐAI VLAND
13/05/2026 14:03
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn xác định giá đất cụ thể để bồi thường (trên địa bàn Xã Hải Hoà) khi Nhà nước thu hồi đất dự án: Xuất tuyến 110kV sau trạm biến áp 220kV Cộng Hòa tại xã Hải Hòa, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa với 1 gói thầu.
12/05/2026 23:27
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu kinh phí mua giống thủy sản tổ chức chương trình thả giống tái tạo nguồn lợi thủy sản nhân kỷ niệm 67 năm ngày truyền thổng Thủy sản Việt Nam (01/04/1959 - 01/04/2026) của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa với 1 gói thầu.
20/04/2026 08:55
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Hải Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm cung ứng dịch vụ xã Hải Hòa
19/12/2025 23:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Hải Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi muốn nhắc nhở bạn rằng cực đoan trong bảo vệ nền độc lập không phải là vô đạo đức! Và tôi cũng muốn nhắc bạn rằng tiết chế trong theo đuổi công lý chẳng phải là đức hạnh. "
Barry Goldwater
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh