Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.677.167.292 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.641.083.721 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.677.167.292 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.641.083.721 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VIỆT THẮNG
24/08/2026 20:34
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu đã đăng tải KHLCNT Chuyển đổi số, xây dựng cơ sở dữ liệu, ứng dụng WebGIS trong theo dõi, quản lý diện tích rừng có cung ứng DVMTR và tuyên truyền chính sách chi trả DVMTR của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu với 1 gói thầu.
05/08/2026 20:57
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 11:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn XD268
22/07/2026 21:10
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG SINH PHÚC
22/07/2026 21:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu đã đăng tải KHLCNT Mở mới và đổ bê tông tuyến đường vành đai mở rộng không gian khu trung tâm xã Hồ Thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu với 4 gói thầu.
17/07/2026 14:56
Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở mới và đổ bê tông tuyến đường vành đai mở rộng không gian khu trung tâm xã Hồ Thầu.
17/07/2026 14:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý dự án ĐTXD của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án ĐTXD công trình khu vực Hoàng Su Phì
24/06/2026 15:31
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XD TÚ LÂM
24/06/2026 15:28
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư công trình: Mở mới và đổ bê tông tuyến đường vành đai mở rộng không gian khu trung tâm xã Hồ Thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu với 3 gói thầu.
24/06/2026 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Hồ Thầu là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mục đích là sợi chỉ kết nối mọi chuyện bạn làm để dẫn bạn tới một cuộc đời phi thường. "
Oprah Winfrey
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh