Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ia Lốp như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.392.085.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.392.085.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ia Lốp như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.392.085.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.392.085.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ia Lốp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước thực hiện dự án: Khắc phục, sửa chữa, nâng cấp khẩn cấp đường giao thông tuyến 5 (qua nghĩa địa) Thôn Án đi thôn Trung, xã Ia Lốp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ia Lốp với 2 gói thầu.
26/08/2026 15:37
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ia Lốp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ia Lốp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên tư vấn và xây dựng Thái Ninh
19/08/2026 16:36
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ia Lốp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ia Lốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÀ NỘI
19/08/2026 16:33
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ia Lốp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ia Lốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THỊNH PHÁT ĐẮK LẮK
10/08/2026 15:49
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ia Lốp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ia Lốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG & DỊCH VỤ GIA NGUYỄN
10/08/2026 15:46
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ia Lốp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ia Lốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG & DỊCH VỤ GIA NGUYỄN
10/08/2026 15:43
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ia Lốp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công dự án: Duy tu, bảo dưỡng đường nội đồng Thôn Dự của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ia Lốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUANG MINH
10/08/2026 15:40
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ia Lốp đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ia Lốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG & DỊCH VỤ GIA NGUYỄN
10/08/2026 15:29
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ia Lốp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ia Lốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUYÊN KHOA
10/08/2026 15:22
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Ia Lốp đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ia Lốp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG & DỊCH VỤ GIA NGUYỄN
10/08/2026 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ia Lốp là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ia Lốp là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ia Lốp có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Ia Lốp là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi đau khổ phát sinh, hãy tự ý thức rằng chẳng có ai nhận chịu đau khổ. Nếu nghĩ rằng đau khổ và hạnh phúc là của bạn thì bạn sẽ không bao giờ tìm thấy bình an. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh