Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.997.891.520 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.996.231.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.997.891.520 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.996.231.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công
xây lắp
toàn bộ
công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI ANH QUANG
30/08/2026 10:58
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSYC, kết quả LCNT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ NAM MINH
29/08/2026 10:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
29/08/2026 10:53
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn
thẩm định
HSMT, Kết
quả lựa
chọn nhà
thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ NAM MINH
28/08/2026 17:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
28/08/2026 17:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn
thẩm tra bản
vẽ thiết kế,
thẩm tra dự
toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI THÁI HƯNG
27/08/2026 17:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn
khảo sát,
lập báo cáo
kinh tế kỹ
thuật của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ T&T
27/08/2026 17:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn
quản lý dự
án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Thương Mại Thiên Phú LC
27/08/2026 17:10
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa các tuyến
đường nội bản xã Khoen On của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On với 3 gói thầu.
27/08/2026 17:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường nội bản Hỳ, bản Nam xã Khoen On của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On với 3 gói thầu.
27/08/2026 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế xã Khoen On công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT:Duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa các tuyến đường Bản Gia đi Nong Ỏ, QL279D - Ban Nam - Phiêng Mựt - Bản Mùi 2 - QL279D, Cầu bản Gia đi nghĩa địa, cống bản Mùi 1 đường đi Hua Đán, đường nội bản Mè, đường bản Mùi 2 đi Hua Đán và một số hạng mục khác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ T&T
06/06/2026 11:25
Phòng Kinh tế xã Khoen On công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án:Duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa các tuyến đường Bản Gia đi Nong Ỏ, QL279D - Ban Nam - Phiêng Mựt - Bản Mùi 2 - QL279D, Cầu bản Gia đi nghĩa địa, cống bản Mùi 1 đường đi Hua Đán, đường nội bản Mè, đường bản Mùi 2 đi Hua Đán và một số hạng mục khác.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Thương Mại Thiên Phú LC
06/06/2026 11:22
Phòng Kinh tế xã Khoen On công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra bản vẽ thi công, thẩm tra dự toán công trình:Duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa các tuyến đường Bản Gia đi Nong Ỏ, QL279D - Ban Nam - Phiêng Mựt - Bản Mùi 2 - QL279D, Cầu bản Gia đi nghĩa địa, cống bản Mùi 1 đường đi Hua Đán, đường nội bản Mè, đường bản Mùi 2 đi Hua Đán và một số hạng mục khác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
05/06/2026 11:03
Phòng Kinh tế xã Khoen On đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa các tuyến đường Bản Gia đi Nong Ỏ, QL279D - Ban Nam - Phiêng Mựt - Bản Mùi 2 - QL279D, Cầu bản Gia đi nghĩa địa, cống bản Mùi 1 đường đi Hua Đán, đường nội bản Mè, đường bản Mùi 2 đi Hua Đán và một số hạng mục khác với 3 gói thầu.
22/05/2026 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công
xây lắp
toàn bộ
công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI ANH QUANG
30/08/2026 10:58
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSYC, kết quả LCNT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ NAM MINH
29/08/2026 10:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
29/08/2026 10:53
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn
thẩm định
HSMT, Kết
quả lựa
chọn nhà
thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ NAM MINH
28/08/2026 17:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
28/08/2026 17:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn
thẩm tra bản
vẽ thiết kế,
thẩm tra dự
toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI THÁI HƯNG
27/08/2026 17:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn
khảo sát,
lập báo cáo
kinh tế kỹ
thuật của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ T&T
27/08/2026 17:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn
quản lý dự
án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Thương Mại Thiên Phú LC
27/08/2026 17:10
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa các tuyến
đường nội bản xã Khoen On của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On với 3 gói thầu.
27/08/2026 17:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Khoen On đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường nội bản Hỳ, bản Nam xã Khoen On của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On với 3 gói thầu.
27/08/2026 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 23 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On là chủ đầu tư của 45 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Khoen On là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tâm vốn an tịnh tĩnh lặng. Khi tâm ra khỏi an tịnh tĩnh lặng thì bất an rối loạn sẽ nhảy vào. Khi nhìn thấy được bất an rối loạn này thì an tịnh tĩnh lặng sẽ trở về. "
Thiền sư Ajahn Chah
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh