Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Đức như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,36%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.759.241.658 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.547.173.458 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Đức như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,36%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.759.241.658 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.547.173.458 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiến Đức đã đăng tải KHLCNT Quyết địnhVề việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Hỗ trợ chi phí Tư vấn phát triển sản phẩm, xây dựng hồ sơ tham gia đánh giáOCOP năm 2026 trên địa bàn xã Kiến Đức của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Đức với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:48
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiến Đức đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Đức với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 14:36
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiến Đức đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Đức với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 14:29
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiến Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI- XÂY DỰNG THANH TUẤN ĐẮK NÔNG
20/08/2026 20:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiến Đức đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn công trình: Đường đi bộ ven hồ Đắk Blao của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Đức với 12 gói thầu.
19/08/2026 20:32
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiến Đức đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Lập Phương án sử dụng đất
đối với diện tích đất do UBND tỉnh bàn giao về địa phương quản lý (theo
Quyết định số 1778/QĐ-UBND ngày 11/10/2016 của UBND tỉnh Đắk Nông
cũ) trên địa bàn xã Kiến Đức của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Đức với 1 gói thầu.
18/08/2026 20:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiến Đức đã đăng tải TBMT Mua bò giống cái lai Sind sinh sản của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/08/2026 10:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiến Đức đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn công trình: Đường đi bộ ven hồ Đắk Blao của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Đức với 12 gói thầu.
14/08/2026 10:49
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiến Đức đã đăng tải TBMT Mua bò giống cái lai Sind sinh sản của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2026 21:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiến Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRIỆU SƠN BÌNH PHƯỚC
13/08/2026 20:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Đức là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Đức là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 28 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Đức là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Đức là chủ đầu tư của 30 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Đức có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Đức là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Văn hóa khiến tất cả con người trở nên dịu dàng. "
Menander
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026