Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kim Anh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.198.827.832 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.196.485.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kim Anh như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.198.827.832 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.196.485.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện công tác tuyên truyền thực hiện kế hoạch triển khai đợt cao điểm xây dựng các chợ dân sinh, điểm kinh doanh trên tuyến đường không dung tiền mặt trên địa bàn xã Kim Anh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIWIN VIỆT NAM
21/08/2026 16:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kim Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện triển khai cao điểm xây dựng các chợ dân sinh, điểm kinh doanh trên tuyến đường không dùng tiền mặt trên địa bàn xã Kim Anh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kim Anh với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:49
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện hỗ trợ đưa sản phẩm OCOP, các sản phẩm có tiền năng lên các sàn thương mại điện tử trên địa bàn xã Kim Anh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIWIN VIỆT NAM
21/08/2026 15:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức chương trình Livestream giới thiệu, quảng bá và kết nối sản phẩm OCOP, sản phẩm sáng tạo, sản phẩm nông nghiệp tiêu biểu của xã Kim Anh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIWIN VIỆT NAM
21/08/2026 15:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kim Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện hỗ trợ đưa sản phẩm OCOP, các sản phẩm có tiền năng lên các sàn thương mại điện tử trên địa bàn xã Kim Anh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kim Anh với 1 gói thầu.
21/08/2026 15:09
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kim Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện tổ chức chương trình Livestream giới thiệu, quảng bá và kết nối tiêu thụ sản phẩm OCOP, sản phẩm sáng tạo, sản phẩm nông nghiệp tiêu biểu của xã Kim Anh năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kim Anh với 1 gói thầu.
21/08/2026 15:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện in pano, áp phích, nhà rạp, sân khấu phục vụ triển khai mô hình “Chợ số - Chợ văn minh thanh toán không dùng tiền mặt” của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIWIN VIỆT NAM
07/07/2026 15:38
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kim Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện triển khai mô hình “Chợ số - Chợ văn minh thanh toán không dùng tiền mặt” của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kim Anh với 1 gói thầu.
07/07/2026 15:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn hoàn thiện hồ sơ kết quả rà soát hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp trên địa bàn xã Kim Anh theo Kế hoạch 57/KH-UBND ngày 18/02/2022 của UBND thành
phố Hà Nội của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện điều tra, quy hoạch rừng
27/05/2026 15:28
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kim Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện công tác phục vụ công tác học tập mô hình “Đoàn kết xây dựng nông thôn mới, đô thị văn minh” tại tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ HOA ANH ĐÀO
27/05/2026 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kim Anh là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kim Anh là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kim Anh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kim Anh là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người gieo đạo đức gặt hái vinh dự. "
Leonardo da Vinci
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh