Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 78 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 84 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 277 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 112 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 105 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 165 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 165 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 92,31%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.598.697.825 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.188.172.686 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 92,31%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.598.697.825 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.188.172.686 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN LẬP THÀNH
07/07/2026 09:35
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2026 16:33
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2026 15:33
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TIẾN LONG
20/05/2026 14:04
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
20/05/2026 14:02
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu lập quy hoạch chung tích hợp cơ sở dữ liệu quốc gia (GIS) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG VÀ ĐÔ THỊ MIỀN NAM
18/05/2026 17:00
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH đã đăng tải KHLCNT Đồ án: lập Quy hoạch chung xã Lộc Ninh, tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH với 1 gói thầu.
18/05/2026 16:18
PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đố án: Lập quy hoạch quy hoạch chung xã Lộc Ninh, tỉnh Tây Ninh.
18/05/2026 16:16
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa Hội trường A (xã Phước Minh cũ) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH với 3 gói thầu.
18/05/2026 15:57
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN LÂM CHÂU PHÁT
18/05/2026 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH là chủ đầu tư của 78 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH là chủ đầu tư của 84 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 84 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH là chủ đầu tư của 112 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH là chủ đầu tư có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy tạo ra cách của riêng mình. Đừng mù quáng dựa vào cách của tôi. Hãy tìm ra điều gì đó phù hợp với bạn! Nhưng hãy tiếp tục phá vỡ lối mòn. "
Constantin Stanislavski
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026