Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 41 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 30 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 99 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 64 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 64 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.370.988.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.894.637.069 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.370.988.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.894.637.069 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,81%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Dịch vụ công ích. Thực hiện Chăm sóc cây xanh xã Long Điền năm 2026 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AGILAND
29/07/2026 11:54
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT Chăm sóc cây xanh xã Long Điên năm 2026 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN với 1 gói thầu.
29/07/2026 11:51
PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chăm sóc cây xanh xã Long Điền năm 2026.
29/07/2026 11:11
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình. Công trình: Nâng cấp, sửa chữa đường Ung Văn Khiêm của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIAO THÔNG VẠN ĐỨC
23/07/2026 11:22
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình. Công trình: Đường bờ Tây kênh Trà Thôn thuộcấp LongĐịnh (đoạn còn lại) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DTA
16/07/2026 17:19
PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo công Hòa Bình.
10/07/2026 15:15
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình. Công trình: Nâng cấp bê tông tuyến đường kênh Chà Và của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hùng Dương Chợ Mới
09/07/2026 10:50
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình. Công trình: Nâng cấp, cải tạo cống Hòa Bình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DỊCH VỤ XÂY DỰNG PHƯƠNG NAM AN GIANG
09/07/2026 10:44
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo cống Hòa Bình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN với 2 gói thầu.
03/07/2026 16:05
PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo công Hòa Bình.
03/07/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN là chủ đầu tư của 41 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN là chủ đầu tư của 39 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 39 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN là chủ đầu tư của 35 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ LONG ĐIỀN là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thứ khiến người ta phát ra ánh sáng không phải là châu ngọc trên quần áo mà là trí tuệ sâu trong tâm hồn. "
Ngạn ngữ Tây Ban Nha
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026