Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Lũng Cú như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.005.188.004 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.787.648.179 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Lũng Cú như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.005.188.004 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.787.648.179 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Lũng Cú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng Công trình: Chỉnh trang khu vực trung tâm xã Lũng Cú; Hạng mục: Hệ thống rãnh dọc thoát nước, lát đá vỉa hè và một số HMPT khác của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Lũng Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÁI MINH
10/08/2026 16:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Lũng Cú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bồn nước sinh hoạt của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Lũng Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Hải Phú Đồng Văn
05/08/2026 14:36
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Lũng Cú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua bồn nước sinh hoạt phân tán của Nội dung số 4 thuộc dự án 1 chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số năm 2025 chuyển nguồn sang năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Lũng Cú với 1 gói thầu.
05/08/2026 14:31
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Lũng Cú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng Công trình: Chỉnh trang khu vực trung tâm xã Lũng Cú; Hạng mục: Hệ thống rãnh dọc thoát nước, lát đá vỉa hè và một số HMPT khác của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Lũng Cú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2026 09:29
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Lũng Cú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn Thực hiện dự án Công trình: Chỉnh trang khu vực trung tâm xã Lũng Cú; Hạng mục: Hệ thống rãnh dọc thoát nước, lát đá vỉa hè và một số HMPT khác của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Lũng Cú với 5 gói thầu.
25/07/2026 16:31
Phòng Kinh tế xã Lũng Cú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh trang khu vực trung tâm xã Lũng Cú; Hạng mục: Hệ thống rãnh dọc thoát nước, lát đá vỉa hè và một số HMPT khác.
25/07/2026 16:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Lũng Cú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thâu số 03: Thẩm tra Báo cáo KTKТ. của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Lũng Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG XÂY DỰNG
19/01/2026 09:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Lũng Cú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Công cụ, dụng cụ sử dụng trong thú y và trồng trọt của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Lũng Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA DƯỢC TRUNG ƯƠNG
07/01/2026 17:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Lũng Cú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Vác xin tiêm phòng gia súc của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Lũng Cú.
31/12/2025 15:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Lũng Cú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua téc nước thực hiện Nội dung 5 - Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc Dự án 1 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Lũng Cú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Hải Phú Đồng Văn
31/12/2025 14:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Lũng Cú là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Lũng Cú là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Lũng Cú là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Lũng Cú là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Lũng Cú có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Lũng Cú là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bất mãn là sự sự cần thiết đầu tiên cho tiến bộ. "
Thomas Edison
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026